หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: มาล้างค่านิยมผิดๆกันดีกว่า  (อ่าน 41701 ครั้ง)
งั้นหมอก็รู้วิธี ตัดใจ ดีนะครับ โห

มาล้างกันเถอะ เอาของสำคัญในการล้างมาให้แล้ว  เกย์แอบ
  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ทหารเหรอ ? ก็ยังดี กว่า ตำรวจว่ะ เร่

ทหาร มีความอดทน แบบว่า บอกไม่ถูกว่ะ แบบว่าการมีวินัย มันต่างกัน

เท่าที่เคยเห็นมาอ่ะนะ

ไม่จริงเล้ย ... เมียทหารนับขวด เมียตำรวจนับแบงค์

ทหารบางคน ไปช่วยเมียขายส้มตำอ่ะ โคตรเท่ห์ รักเมียเค้าจริงๆ

ตำรวจบางคน ไปเที่ยวแร่ด หาสาวๆ   

( อ่าว เป๋ )

ป.ล มิได้มีเจตนา ลบหลู่ ตำรวจและทหารนะคะ ตำรวจที่ดีๆ ก็มีเยอะ

ทหารเชี่ยๆ ก็มีบ้าง แล้วแต่คนอ่ะเนอะ แต่ไม่เอาตำรวจ ไม่รู้ดิ้

แม่ง ชอบเรียกดูใบขับขี่ ห่าแด่กมาก อยากถีบ

แต่ไอ่เร่ถามค่ะ ถ้าจะเอาเรื่องไปฆ่าไอ่เร่เลยค่ะ นู๋บ่เกี่ยวววววววววว

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
ทหารกับตำรวจก็น่าจะดีนะครับ
ผลสำรวจอย่างไปเป็นทางการ แม้แต่หมอกันเองก็รู้สึกว่าอาชีพหมอ เป็นอาชีพที่ขาดระเบียบวินัยมากที่สุดอาชีพหนึ่ง......
ทำงานไม่เป็นเวลา
กินไม่เป็นเวลา
...ไม่เป็นเวลา
นอนไม่เป็นเวลาแถมห้องหนังสือของหมอแต่ละคน ...... ถ้าใครเคยเข้าไปก็อาจจะหลงทางได้ง่ายๆ

กระทู้นี้ต้องลบcookies ไม่งั้นเดี๋ยวโดนฆ่าตายคาห้องพักแพทย์

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แบบนี้ไง หมอกับพยาบาล ถึงได้แต่งงานกันเยอะ

ป.ล รู้กันหมด

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
ทหารกับตำรวจก็น่าจะดีนะครับ
ผลสำรวจอย่างไปเป็นทางการ แม้แต่หมอกันเองก็รู้สึกว่าอาชีพหมอ เป็นอาชีพที่ขาดระเบียบวินัยมากที่สุดอาชีพหนึ่ง......
ทำงานไม่เป็นเวลา
กินไม่เป็นเวลา
...ไม่เป็นเวลา
นอนไม่เป็นเวลาแถมห้องหนังสือของหมอแต่ละคน ...... ถ้าใครเคยเข้าไปก็อาจจะหลงทางได้ง่ายๆ

กระทู้นี้ต้องลบcookies ไม่งั้นเดี๋ยวโดนฆ่าตายคาห้องพักแพทย์
อย่าลืมข้อนี้ด้วยครับ ปั่นไม่เป็นเวลาครับ  ฮี่...

ช่ายยยยยยยยยยยยยยย

ไม่ชอบตำรวจเหมือนกัน

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่ชอบโจรมากกว่าครับ
มีอคติกับลูกเสือพกปืนครับ  ชิ

มาล้างกันเถอะ เอาของสำคัญในการล้างมาให้แล้ว  เกย์แอบ
  ฮิ้ววว
เห็นไหมครับ เขาใช้ ต์ กรี๊ดดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แบบนี้ไง หมอกับพยาบาล ถึงได้แต่งงานกันเยอะ

ป.ล รู้กันหมด
รู้ได้ไง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เห็นไหมครับ เขาใช้ ต์ กรี๊ดดดดด

Sunlight
"---ht"

(เป๋เข้าไป)  แล้วทำไมพระเอกเดทโน้ต (อ๊ะ .. ใช้ ต ) ถึงไม่ชื่อ ไลต์ ล่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตกลงคุยเรื่องเดียวกันเปล่าเนี่ย กระจู๋เดียวคุยเป็น 10 เรื่อง  เอือม

เคยเห็นผู้หญิงขนจั๊กกะแร้ยาวครับ ไม่แน่ใจว่าเป็นเยอรมันหรือฝรั่งเศษ

แต่เห็นด้วยนะ ถ้าจั๊กกะแร้ดำอย่าใส่แขนกุดเลย  เอือม

[ว่างให้เช่า]
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13