หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: มาล้างค่านิยมผิดๆกันดีกว่า  (อ่าน 41697 ครั้ง)
ถ้าผมตั้งจะต้องออกแนวชมนารีครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอครับ นี่มันรองเท้านารีนี่ครับ หรือหมอเล่นมุข (ระวังผิดใจกับแซมนะครับ)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หมอคะ ... ถ้าบลิวตั้ง แล้ว หมอจะไม่เม้นท์เหรอคะ ?

หมอทำร้ายจิตใจผู้หญิงตัวเล็กๆ หน้าตาดีๆ ตาดำๆ ผิวไม่ดี เป็นสิวที่หลัง

ได้ขนาดนี้เหรอคะ ?

หมอต้องรับผิดชอบนะคะ แต่งงานกับบลิวด้วยนะคะ ทำไมคะ ?

ทำไมพี่แอนนี่ มันตั้งได้คนเดียวเหรอคะ อิกระจู๋นี่อ่ะ

ป.ล พี่แอนนี่ +2 ให้ใคร ให้บลิว หรือ คนอื่น ชิห์ ๆ

( คิตตี้ ชอบคนอวบเหรอจ๊ะ ... กุไม่ว่างหรอกนะ พอดีตกลงปลงใจกับศรรามไปแว้ว )

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
หมอคะ ... ถ้าบลิวตั้ง แล้ว หมอจะไม่เม้นท์เหรอคะ ?

หมอทำร้ายจิตใจผู้หญิงตัวเล็กๆ หน้าตาดีๆ ตาดำๆ ผิวไม่ดี เป็นสิวที่หลัง

ได้ขนาดนี้เหรอคะ ?

หมอต้องรับผิดชอบนะคะ แต่งงานกับบลิวด้วยนะคะ ทำไมคะ ?

ทำไมพี่แอนนี่ มันตั้งได้คนเดียวเหรอคะ อิกระจู๋นี่อ่ะ

ป.ล พี่แอนนี่ +2 ให้ใคร ให้บลิว หรือ คนอื่น ชิห์ ๆ

( คิตตี้ ชอบคนอวบเหรอจ๊ะ ... กุไม่ว่างหรอกนะ พอดีตกลงปลงใจกับศรรามไปแว้ว )

อย่าแย่งสิคะเจ๊  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมี ฉุน เซเลอร์มูน  ฮิ้ววว  คริคริ

ใครจะชนะไม่สำคัญ แต่สงสารหมอแมวจัง

น่าอิจฉาต่างหาก หมอแมวมีแต่ สาวแย่ง

ทำไมตูมีแต่ สาวเกี่ยง วะ  ฮือๆ~
น่าอิจฉาต่างหาก หมอแมวมีแต่ สาวแย่ง

ทำไมตูมีแต่ สาวเกี่ยง วะ ฮือๆ~
แข่งอะไรแข่งได้ครับ แต่แข่งวาสนาคงจะลำบากครับ ที่บ้านหมอเขาคงปลูกต้นวาสนาไว้เยอะครับ  คริคริ

เพราะหมอ เป็นหมอครับ น่าจะเข้าใจ หัวใจผู้หญิงดี

ว่าเส้นเลือดมันอยู่ตรงไหนบ้าง อุดตรงไหน ให้หัวใจหญิงสาว เต้นตูมตามเวลาเจอ หน้าหมอ  เกย์แอบ
ตัดตรงไหนของหัวใจ แล้วทำให้หัวใจหยุดเต้นเมื่อเห็นหน้าหมอ  เกย์แอบ
สาวที่ไหน ไม่เลือกหมอมั่งละ ^^_^^

มีโรคประจำใจ เอ้ย ประจำตัวค่ะ

ต้องมีหมอมาอยู่ใกล้ๆ จะได้อุ่นใจ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เขาเรียกว่าอิ่มท้องครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เพราะหมอ เป็นหมอครับ น่าจะเข้าใจ หัวใจผู้หญิงดี

ว่าเส้นเลือดมันอยู่ตรงไหนบ้าง อุดตรงไหน ให้หัวใจหญิงสาว เต้นตูมตามเวลาเจอ หน้าหมอ เกย์แอบ
ตัดตรงไหนของหัวใจ แล้วทำให้หัวใจหยุดเต้นเมื่อเห็นหน้าหมอ เกย์แอบ

นี่ถือว่าเป็นสุดยอดของเฮียกัมครับ รูปไม่หล่อแต่คารมเลี่ยมทองครับ

มีโรคประจำใจ เอ้ย ประจำตัวค่ะ

ต้องมีหมอมาอยู่ใกล้ๆ จะได้อุ่นใจ ยิ้มน่ารัก

หมอหรือไมโครเวฟ
เธชเธฒเธงเธ—เธตเนˆเน„เธซเธ™ เน„เธกเนˆเน€เธฅเธทเธญเธเธซเธกเธญเธกเธฑเนˆเธ‡เธฅเธฐ ^^_^^

บลิวอ่ะ จริงๆแล้ว ไม่อยากมีแฟนเป็นหมอ ( อย่างกะเค้ามึงตายล่ะอิบลิว )

คือว่า กลัวอ่ะ หมอเรียนหนัก เครียดหนัก กลัวเจอหมอโรคจิต

แต่สำหรับหมอแมว ...

ไม่หรอก เห็นชื่อน่ารัก งุ้งงิ้ง ๆ เหมือนแมว

( เอ๊ะ แต่กุมะค่อยชอบแมวนี่ )

งั้นเอาเป็นว่า ไม่แย่งหมีอร หรอกนะ แล้วแต่หมอแมวเค้า  หื่น

ที่เม้นท์มาทั้งหมด เหมือนยังกะหมอแมว จะชายหางตามามองกุ ฮือๆๆ ช้ำ  ฮือๆ~

ป.ล เป๋ไปกระจู๋ ชมรมคนรักหมอ กันดีกว่า ฮิ้วววววว

( ที่แน่ๆ อาชีพที่ไม่อยากได้เป็นผัวมากที่สุดคือ " ตำรวจ " )

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
แล้วทหารล่ะ  เกย์แอบ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13