หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: มาล้างค่านิยมผิดๆกันดีกว่า  (อ่าน 41709 ครั้ง)
สงสารน้องอรจัง

แต่ก็นะ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ตบมือข้างเดียวมันดังไม่ได้ครับ เหมือนปืนไม่มีลูก ยิงถูกก็ไม่ตายครับ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แต่อาจจะตกใจกับเสียง จนหัวใจวายตายได้
ตบมือข้างเดียวมันดังไม่ได้ครับ เหมือนปืนไม่มีลูก ยิงถูกก็ไม่ตายครับ  ฮี่...

ถ้ามือปะทะใบหน้าก็ดังนะครับ

Today you , Tomorrow me.
เดี๋ยววันมีตติ้งตูจะโชว์ลีลาการตบมือข้างเดียวแล้วดังให้ชมกัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สาว1(ถาม) มีแฟนหรือยัง
สาว2(ตอบ) มีแล้ว
สาว1(ถาม) รวยไหม
สาว2(ตอบ) ไม่
สาว1(ถาม) แล้วเอาทำไม
สาว2(ตอบ) เขาคนดี
สาว1(เงียบและถามตัวเอง) ...ความดีกินไม่ได้
...

เป็นเช่นนั้นเอง

สาวแก่ตอบ ไม่จริง

มามะหนูๆ เดี๋ยวป้าหาเลี้ยงเอง เกย์ออก
สาว1(ถาม) มีแฟนหรือยัง
สาว2(ตอบ) มีแล้ว
สาว1(ถาม) หล่อไหม

สาว1(ถาม) รวยไหม
สาว1(ถาม) แล้วเอาทำไม
สาว2(ตอบ) เขาคนดี
สาว1(เงียบและถามตัวเอง) ...ความดีกินไม่ได้
...

เป็นเช่นนั้นเอง

เพิ่มค่ะ ข้อนี้เป็นประโยคสามัญที่เพื่อนๆจะถาม
เมื่อก่อนชอบผู้หญิงขาว สวย เอ็กซ์ นมเล็ก ดัดฟัน...

แต่ตอนนี้ (แก่แล้วเว้ย) กลับชอบผู้หญิงผิวคล้ำ สะอาดๆ นิสัยดีๆ เหตุผลไม่มีอะไรมาก
                                     กูแก่....  ฮือๆ~

อ่ะเข้าเรื่องซีเรียส

มันก็ปกติแหละ ที่ผู้ชายของของสวยๆงามๆเว้ยเฮ้ย!!!
แต่ก็นั่นแหละ ลองเดินสยามแล้วเจอพวก สาวๆใส่ชุด นศ รัดติ๋ม
ทุกคนคิดเหมือนกันหมดครับ เรื่องเดียว....
 มันก็แค่นั้นไง แต่ถ้าจะเอาเป็นเมียเนี่ย จะใส่ชุดรัดติ๋ม หรือ ใส่เสื้อยืดเกงยืนต์
มันก็น่ารักไปหมดแหละ  (เพิ่งจะค้นพบสัจธรรม เมื่อไม่นาน)

พวกจั๊กกุแร้ขาว ดำ หรือผมจะนุ่ม จะแห้งฟูอะไรเนี่ย มันก็มีผล บ้าง
แต่ไม่ได้เป็นทั้งหมด หรือจะคิดเป็นเปอร์เซนต์ ตามที่เค้าโฆษณาหรือทำการวิจัยห่าเหวนั่น

รู้จัก พี่คนนึง เค้ามีภรรยาที่อวบ (อ้วนมาก)
ก็เลยถามเค้าไปตรงๆว่า

ฮี่ๆ -เฮ้ยพี่ ชอบ ผู้หญิงอวบๆเหรอ?
 เหลือบ - เปล่า สเป็คตูอ่ะ หญิงญี่ปุ่นเลยโว้ย
 ฮี่ๆ - อ้าว ? แล้วทำไม แต่งกะคนเนี๊ยะ..
 เหลือบ - ไม่รู้โว้ย ตูรักไปแล้ว.........  ลันล้า

(+2) พอจะสาระทีนึงก็แจ๋วครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้าวเฮ้ย เพิ่งสังเกตว่ากระทู้นี้ girltearตั้ง..... นึกว่าแอนตั้งซะอีก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ชอบคนอวบ กรี๊ดดดดด

อวบระยะสุดท้าย น่ะเหรอคะ ฮี่ๆ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ผู้หญิงที่แต่งตัวบ้าง ถือว่ามีเสน่ห์ครับ แต่คงไม่ต้องถึงขั้นแฟชั่น เพราะเธอยังห่างไกลนางแบบ เธอจะพูดจามีหางเสียงบ้างเพราะเธอรู้กาละเทสะแต่ก็แก้ตัวบ้างเพราะทุกคนมีเหตุผล เธอดื่มแอลกอฮอล์บ้างเพื่อเข้าสังคมแต่เธอไม่ละเลยการดื่มนมที่มีประโยชน์ รักแร้หรือขาหนีบเธอจะดำหรือขาวก็ไม่สำคัญแต่เธอดูแลมันให้สะอาดและปราศจากกลิ่นรบกวน   ปลื้ม

ปล.เพราะเห็นพี่กัมทำดีแล้วได้ดีนะเนี่ย

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อ้าวเฮ้ย เพิ่งสังเกตว่ากระทู้นี้ girltearตั้ง..... นึกว่าแอนตั้งซะอีก

ถ้าผมตั้งจะต้องออกแนวชมนารีครับ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13