หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: มาล้างค่านิยมผิดๆกันดีกว่า  (อ่าน 41711 ครั้ง)
ไม่อ่านครับ มันยาวครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ถ้าเรารักผู้หญิงคนนั้น เรื่องมันเล็กน้อยมากครับ
ยังไม่เจอคนที่รักคุณ มากกว่าจักกะแร๊ใช่มั้ยล่ะ
บางทีผู้หญิงมัวแต่กังวล โดยที่ไม่คิดว่า ผู้ชายหลายคนก็ไม่สนนะครับ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
จริงมั้ง  แป่ว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เร่รักแร้สวยครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แต่ถ้าตูดดำก็แย่นะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เซ็งเหมือนกัน
หมอจะเจอเรื่องบ้าบอที่หนักข้อไปอีกนิดเกี่ยวกับเรื่องนี้คือ
1. หมอคะ ทำไงให้รักแร้ขาว.................. ผมไม่รักษาเรื่องความงามครับ
2.หมอคะ เปลี่ยนยาแล้วรักแร้ยังไม่ขาว......................
3.หมอคะ ใช้ยาทารักแร้แล้วรักแร้ไหม้................เวรล่ะสิ
4.หมอคะ หมอบอกให้หยุด แต่หนูไม่หยุดไปใช้อีก คราวนี้เป็นฝีเลย ทำไงดีคะ .............โอ้ววววววววววววว มันน่านัก

แต่เรื่องอ้วนไม่ใช่ค่านิยมที่ผิดนะครับ รีบลดซะก่อนที่โรคภัยจะภามหาตอนแก่ตัว...
ตอนนี้57kg

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอคะ หนูรักหมอค่ะ

???????????? !!!!!

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
อยู่ดีๆ ก็นึกถึงโฆษณาที่มีชายหนุ่ม 2 คนนั่งให้คะแนนสาวๆ ที่เดินผ่าน
มีสาวคนนึงน่ารักดี แต่ผิวที่พุงแห้ง แล้วคะแนนติดลบทันที!!!!!!!!!

เจ้าแม่โว้ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมอครับ ทำอย่างไรถึงจะสวยแบบหมอครับ เกย์แอบ

ว่างๆ จะนั่งให้คะแนนผู้ชายที่เดินผ่านไปผ่านมา

กับเพื่อน ซะหน่อย อยากรู้ว่าเพื่อนมันคิดยังไง

จะเหมือนในโฆษณาไม๊

ป.ล ใครหล่อ ให้นิดเดียว แต่ใครหล่อแล้วยอมเป็นแฟน ให้เต็ม

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
สืบเนื่องกับปัญหาถุงยางครับ

เพราะผู้หญิงรักของสวย ๆ งาม ๆ

ก็เลยทำให้ผู้ชายหลงกันได้ง่าย

แล้วพอความสวยงามนั้นหมดไป

ผู้ชายก็ทิ้งเพราะหลงอยู่กับรูปลักษณ์ภายนอก

ผู้หญิงก็มาร้องไห้ฟูมฟายบอกผู้ชายหลายใจ

มึงไปอ่อยเค้ามาเองนะเนี่ย...
โทษผู้หญิงฝ่ายเดียวไม่ได้ครับ ต้องยอมรับว่าผู้ชายก็เลวครับ  เฮ้ย!?

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เพราะหลงกันในรูปกายภายนอกไงครับ
เราเลยมักเห็นคำว่า

แอ๊นน่ารัก ยิ้มน่ารัก
จานวีน่ารัก ยิ้มน่ารัก
และ
ไอ้หมีออกไป โวย

ทำไมไม่มองกันให้ลึกถึงจิตใจกันมั่งล่ะ
จะได้เปลี่ยนเป็น

แอ๊นน่ารัก ยิ้มน่ารัก
จานวีน่ารัก ยิ้มน่ารัก
และ
ไอ้หมีออกไป โวย

ผู้ชายเค้าเป็นพวกคล้อยตามง่าย ผู้หญิงควรรู้ไว้นะครับ

การที่พวกคุณทำให้เขารู้สึกหลงชั่ววูบเพราะร่างกายไม่ใช่จิตใจเนี่ย

ก็พอจะเดาออกกลาย ๆ แล้วล่ะครับว่าสุดท้ายมันจะเกิดอะไรขึ้น
มันเป็นความชั่วร้ายทางการตลาด

เรียนอยู่ทุกวันนี้ บางทีก็เอือมตัวเอง

เอือม
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 13