หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]

ผู้เขียน หัวข้อ: VAGABOND เล่มใหม่  (อ่าน 47500 ครั้ง)
ได้เป็นเจ้าของ Water แล้วครับพี่น้อง สุดยอดจริงๆคร้าบบบ

พอได้ดูเสร็จเลยมีคำถามเกี่ยวกับ Vagabond นิดนึง

ในนี้จะมีรูปที่ โคจิโร่ ลุยกับ ศิษย์นอกคอกของอาจารย์แก เลยถามว่ามันมีในรวมเล่มหรือเปล่าครับ ผมหาไม่เจอว่าสู้กันตอนไหน  คือจริงๆเห็นแค่ ฉับเดียว 1 กรอบ แล้วตัดตัวละครตัวนี้หายไปเลย
คือว่าอ่านหลายรอบแล้วหาไม่เห็นมี

โวย  โอ้วววววววววววววววววว อยากมี อยากได้

้เืดือนนี้กรอบจริงๆ  ฮือๆ~

i'll walk until i find u.
โอ้ว 3 ครั้งแล้ว กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าแอบอ้างอีกครั้ง จะให้แอนซื้อเดี๋ยวเนี้ยะ
พึ่งรู้ว่ามีการ์ตูนแบบนี้ด้วย  ฮือๆ~
 กรี๊ดดดดด

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
 แป๊ะยิ้ม  ชอบเรื่องนี้เหมือนกันครับ  เจ๋งดี

"คุณอาจจะได้พบความสุขเมื่อคุณหยุดค้นหามัน"
เล่มใหม่ออกแล้วนะจ๊ะ

ไหนๆก็ไหนๆโชว์รูปใน water อีกสักรูป

วาดแนวปัจจุบัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.ย. 2007, 13:06 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เสื้อเทาขลิบแดงนั่น หล่อม๊ากกกกกกกก  หื่น

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
 ฮี่ๆ ขอบคุณครับ รอมาแล้วว่าเมื่อไรจะออกซะที

"คุณอาจจะได้พบความสุขเมื่อคุณหยุดค้นหามัน"
 :14:ผมก้อนึกว่าบอร์ดนี้จะมีการ์ตูนให้อ่านซะอีกคับ...ทำไมไม่มีเลย...แล้วเล่มล่าสุดก้อคงไม่พ้นเล่ม30แน่นอนคับถ้าในไทยนะ...เรื่องวากาบอนมันออกมานานแล้วนะคับ(ถึงจะไม่นานเท่าเบอร์เซิร์กก้อเถอะนะ)แล้วคนที่โพสประจำหายไปไหน(ฮา)ปกติผมจะเข้าไปหาดูการ์ตูนอัพเดทตามเวป...แต่ไม่นึกว่าเวปนี้จะไม่มีการ์ตูนให้อ่าน...งั้นเวลาโพสมันก้อไม่มันสิคับ(ก้อมันไม่เห็นรูปอ่ะ)นี่ผมช่วยแนะนำเฉยๆนะคับไม่ได้มาสอน ไม่ล่ะ
..............................
 3cษ
 เกย์ออก
เจ๋ง แหม มันต้องแบบนี้สิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับ ไหว้

Reading Learning & Sharing

แหม เีกรียนระบาด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 น้องดำผิวปาก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]