หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: VAGABOND เล่มใหม่  (อ่าน 47520 ครั้ง)
กรี๊ดดดดด

vagabond กะบากิ แม้จะมีแต่ภาพ ไม่มีเรื่องอะไร
แต่ผมใช้่เวลาอยู่กับ vagabond มากกว่าหลายเท่าเลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กรี๊ดดดดด

vagabond กะบากิ แม้จะมีแต่ภาพ ไม่มีเรื่องอะไร
แต่ผมใช้่เวลาอยู่กับ vagabond มากกว่าหลายเท่าเลยครับ

ดูเส้นที่มัน ฝาน แต่ละเส้นนี่ก็ น้ำตาแทบร่วงแล้วครับ
 เอือม ด้วยคนครับ เนชั่น ๆ ๆ ๆ พลาดเลย

เอ่อ แล้วเมื่อไหร่คนไทยจะคิดเรื่องได้อย่างนี้มั่งนะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ลายเส้นแบบนี้  ผมคิดถึง  ทิดฉะ

หึ หึ หึ คิมูจี๊   หื่น

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
บากิอ่านเล่มละ5-10นาที ก็โอเค ไม่ค่อยมีเนื้อเรื่องอะไร ต่อยกันอย่างเดียว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ประโยคที่คุ้นเคยเวลาโทรไปถามเพื่อนที่ซื้อการ์ตูนรายสัปดาห์

ผม - เฮ้ยปิง บากิอาทิตย์นี้เป็นไงมั่งวะั
เพื่อน - อ๋อ ต่อยกัน

เป็นยังงี้ทุกทีที่ถามครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ผม - เฮ้ยปิง บากิอาทิตย์นี้เป็นไงมั่งวะั
เพื่อน - อ๋อ ต่อยกัน

มันไม่โดนยิงสวนกลับมาหรอ
ตะกี้เพิ่งดู discovery พูดถึงปัญหาเรื่องชาวญี่ปุ่นรุ่นหลัง
ที่ไม่สนใจเรื่องซามูไร มุซาชิอะไรนี่นัก
ก็เลยเอาซามูไร มุซาชิ มาทำใหม่ในรูปหนัง เกม การ์ตูน

เห็นว่าทำให้วิญญาณเดิมบางอย่างหายไป
แถมแปลกประหลาดและเพิ่มเติมเรื่องราวไปอีกเยอะแยะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ชอบมาก หมีโหดดดด

ชอบมาก  หมีโหดดดด
ชอบหมีเหรอ ลันล้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชอบบิวต่างหาก ยิ้มน่ารัก

ชอบบิวเหมือนกันเลย ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แอ๊น ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8