หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีแก้สระจมใน Photoshop CS2  (อ่าน 160454 ครั้ง)
 กร๊าก
กร๊าก กร๊าก
โอย สุดยอดครับ
ย้ายไปหิ้งเลยดีไหม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใน Illustrator ก็ต้อง Create Outline(Ctrl+Shift+O) ก่อนแล้วค่อยมาขยับทีละตัวเหมือนกันเลยครับ.....
มันน่าจะมีวิธีที่งานง่ายกว่านี้นะครับ ไม่งั้นถ้าพิมพ์เยอะๆมีหวัง ง่ะ....อึดแย่เลย
ขำก๊าก ฮี่ๆ แอนด์ ได้ความรู้เพิ่ม เจ๋ง เขียนเรื่องได้ฮาดีจัง (แจ๋ว แจ๋ว)
จุ๊บๆ ค่ะ น่ารักที่สูด เลย เกย์ออก
ดีจ้า

ทุกเพลงที่เธอร้อง สะท้อนจากทุกสิ่งที่เธอเป็น
ดีจ้า

ไปดีที่แตกฟoงนะครับ จะเป็นที่รู้จักมากกว่ามาดีในกระจู๋ขยะห้าโอครับ
แล้วถ้ามันไม่ขึ้นตัวสีเข้ม ๆ ตรงคำว่า open type ล่ะคะ จาทามยางงายยย!!! งง
ซวยไปครับ
แสดงว่าฟอนต์นั้นไม่ใช่ฟอนต์ประเภท OpenType
ก็นั่งกด Alt+XXXX ไป
(อ่านเรื่อง Alt+XXXX ได้ที่หน้าบทความครับ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น๋านซี๋ จาท๋ามยางเง๊ย
ปุ่มผม สี มันจางอะครับ  มีวิธีแก้ไหมครับ
รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ
แล้วพิมพ์ไทยไม่ได้เลยแก้ยังไงได้บ้างอ่ะ (ใน illustrator CS)
อ่านสักนิดครับ กระทู้อยู่ล่างไปนิดเดียวเท่านั้น
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=6612.0

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ผมจำคีย์ไม่ได้ใครช่วยส่งมาให้หน่อยได้มั้ย
หน้า: 1 2 3 [4] 5