หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ฟอนต์แบบที่มีหางยาวๆ  (อ่าน 7318 ครั้ง)
สวัสดีครับพี่ พี่คือว่าผมอยากได้ฟอนต์ภาษาไทยแบบที่มีหางตวัดยาวๆ น่ะครับ...จะพิมพ์หัวรายงานแบบเป็นพิธีการน่ะครับแต่ดูในส่วนที่ดาวน์โฟลดไม่มีอ่ะครับ...รบกวนพี่พี่ด้วยครับ...
ค้นหากระทู้ก่อนครับ มีคนถามแล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ลองคุ้ยกระจู๋ หาดูสิครับ

ป.ล. ไม่ต้องหาคำว่าฟอนต์นะครับ ไม่มีใครพิมพ์ถูกหรอก  กร๊าก
พิมพ์ว่า หาวยาว นะ จะเจอ

ย้ำ หาว ไม่ใช่ หาง

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ต๊าย อีตาเลย์ อะไร หำๆ  เกย์แอบ
สงสัยเหรอกั๊ม เกย์แอบ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ไม่รู้สิ ฟังแล้ว รับไม่ได้  เกย์แอบ
หน้า: [1]