หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องMax ลูกชายแหม่ม  (อ่าน 5472 ครั้ง)

น้องMax 

นี่ชัดก่า
เด็กน่ารักมาก

เด็กทารก แป๊ะยิ้ม

น่ารักดี

นานๆ จะเข้ามาที
จขกจ ก็คือ hecot นี่แหละ
บอกหลายทีแล้วว่าไม่ชอบที่เอาอะไรมาแปะแบบไร้เหตุผลแบบนี้
นอกจากจะน่ารำคาญแล้ว
การเสียอื่นๆ ที่คุณเคยทำเอาไว้มันก็แสบจนน่าเบื่อเหลือทน
แล้วที่นี่ก็ไม่ใช่เว็บบ้าดาราด้วยครับ..
เลยไม่มีใครใคร่รู้หรอกว่าใครเลิกกับใคร แต่งกับใคร ทำไม อะไร

มาอีกผมก็แบนอีก
ยกเว้นจะสมัครสาวกมาคุยกันดีๆ ถึงจะให้อภัยกันมั่ง

เอาเวลาโดนด่าไปอ่านหนังสือสอบเถอะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาสมัครสมาชิกแล้วป่วน ยังพอให้อภัย
จะได้จิกได้ตามใจชอบ อิๆ :)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อ้วนครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไว้ลูกแหม่ม โตแล้วหล่อเท่าผมค่อยเอามาโพสนะครับ

กาก
โห ทำไมนิ้วมันงออย่างนั้นหละครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ช่วงนี้พี่ถลอกเผยผิวบ่อยจังนะคะ ระวังเร่กับเคนให้ดีๆ  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีละก็ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ช่วงนี้พี่ถลอกเผยผิวบ่อยจังนะคะ ระวังเร่กับเคนให้ดีๆ  เกย์ออก
อ้าว อ้าว
โวย
 กร๊าก  กร๊าก

เลวยั้นเงา
อ้าว อ้าว
โวย
ลองดูไหมครับ เกย์แอบ

หน้า: [1] 2