หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36] 37 38 39 40 41 42 43

ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานโรคคนไข้ฉุกเฉินประจำคืนนี้  (อ่าน 145345 ครั้ง)
กิ้วเพิ่งยี่สิบไม่ใช่เหรอคะ  (อิอิ)
กิ้วหน้าแก่  เกย์แอบ
กิ้ว 22 แล้วครับ ยิ้มน่ารัก

อย่าจับผมนะครับ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
โรคเนื้องอกในหูชั้นในมีอาการอย่างไร ฮี่... (แจ๋ว แจ๋ว) (อิอิ) หน้ามึน กร๊าก คริคริ
เสียงดังในหูเกิดจากอะไร   มีวิธีรักษาอย่างไร เจ๋ง ชิ งง เหลือบ ฮี่...
จะมี บักเขียบ หรือ ตะขบ เข้ามาอีกไหมเนี่ย?

ถ้าเป็นทำการบ้านก็ไปหาข้อมูลเองดีกว่าเน่อคุณน้อง
โรคเนื้องอกในหูชั้นในมีอาการอย่างไร ฮี่... (แจ๋ว แจ๋ว) (อิอิ) หน้ามึน กร๊าก คริคริ
เนื้องอกตัวไหนล่ะครับ มีหลายตัว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อยากรู้ครับว่าวันหนึ่งๆหมอได้นอนวันล่ะกี่ชม.กันครับ
เป็นหมอจริงแล้วเหนื่อนไหมครับ
อยากรู้ว่า ปีหนึ่งๆจะมีหมอโสดกี่คนคะ  ลันล้า

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ขุดครับ
เนื่องจากสัปดาห์นี้เจอเรื่องแปลกๆ

คือมีคนไข้คนนึงมาที่โรงพยาบาล เป็นผู้หญิงสาว อายุประมาณ25-26 ชื่อ ก. มารักษาด้วยเรื่องมีสิวหรือฝีขึ้นที่แขน
ตอนแรกก็ว่่าคุ้นๆน่ะนะ  เพราะคนไข้คนนี้มองหน้าผมแบบแปลกๆหลายครั้งทำหน้าเหมือนเคยเจอกันมาก่อน
พอรักษาไปรักษามา มาทำแผลบ่อยๆเข้า เมื่อวาน................. ก็เลยลองมองหน้าชัดๆ(ตอนกำลังผ่าซีสท์)
หน้าตาของเธอคือแบบนี้ครับ

คำถาม
- กิ๊วมารพ.ผมหรือเปล่าครับ  กรี๊ดดดดด

ทำไมกิ้วเพิ่งเห็นคะ  โวย
ไม่ได้ไปค่ะหมอแมว  ฮือๆ~
เห็นอายุก็น่าจะรู้แล้วนะคะว่าไม่ใช่อ่า  ฮือๆ~
 กิ้ว17เองนะ  ฮือๆ~ 

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
จริงเหรอจ๊ะ ... กิ้ว เกย์แอบ

นานๆ จะเข้ามาที
จริงๆน๊า ฮือๆ~

เนื้องอกในหูมีหลายตัวได้แก่อะไรบ้างแต่ละตัวมีอาการอย่างไรและมีวิธีรักษาและป้องกันอย่างไร
 (อิอิ) (แจ๋ว แจ๋ว) กร๊าก ฮี่...
เสียงดังในหูมีอันตรายหรือไม่แล้วมีความมีสัมพันธ์กับเนื้องอกในหูหรือไม่และมีโอกาสหายหรือปล่าวและมีวิธีการรักษาอย่างไร ปลื้ม เจ๋ง ชิ (แจ๋ว แจ๋ว) ลันล้า
เดี๋ยวพรุ่งนี้อีมะละกอจะมา  หน้ามึน

หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36] 37 38 39 40 41 42 43