หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14]

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับการเรียนพิเศษ?  (อ่าน 43378 ครั้ง)
ถ้าข้อสอบยังเป็นช้อยส์อยู่ไม่ต้องเรียนหรอกครับ
เพราะตอนที่เอ็นท์ มั่วเลขทุกข้อ ย้ำว่าทุกข้อจริงๆทำไม่ได้เลย
พอประกาศคะแนน ปรากฎว่าได้ 59 คะแนน
รู้งี้ไม่ต้องเรียนเก็บตังไว้ดีกว่าแล้วไปมั่วเอา  เกย์ออก

เดี๋ยวนี้ข้อสอบเลขที่รร.ช้อยมากสุด 10 ข้อ 
สุดท้ายเอาไปหารเท่าไหร่ไม่รู้
เลยมีคนได้ 0 เป็นแถว  หน้ามึน

<3.
ได้แค่ครั้งเดียวแหละครับพี่สัก  หน้ามึน
ให้มั่วอีกก็ไม่ได้แล้ว แต่มันก็ส่งผลครับ
พอพื้นฐานเลขไม่ดี ปีแรกก็ตกแคลเลยครับ  ฮือๆ~
เพราะฉะนั้นตั้งใจเรียนกันนะครับเด็กๆ
เรียนพิเศษแล้วอย่าให้จบในห้องเรียนนะครับ เอากลับมาทบทวนและทำโจทย์ต่อที่บ้าน
ไม่อย่างนั้นเรียนไปก็ไม่ได้อะไรเหมือนผม  ฮือๆ~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ถาม : คิด อย่างไงกับการเรียนพิเศษ
ตอบ : ไม่ได้คิดอะไรนะ เป็นแค่เพื่อนกัน......... หมีโหดดดด

//////////////

ตอนสอบเอนท์ จำได้วิชาฟิสิกซ์  เมาเหล้าขาว เข้าห้องสอบ ฝนคำตอบ แทบไม่ทัน ต้องรีบออกมาอ๊วก..... อ้วก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตกลงสำหรับเรามันเป็นแค่เพื่อนเหรอ  ฮือๆ~

ป.ล. เหล้าขาวด้วย  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ได้แค่ครั้งเดียวแหละครับพี่สัก  หน้ามึน
ให้มั่วอีกก็ไม่ได้แล้ว แต่มันก็ส่งผลครับ
พอพื้นฐานเลขไม่ดี ปีแรกก็ตกแคลเลยครับ  ฮือๆ~
เพราะฉะนั้นตั้งใจเรียนกันนะครับเด็กๆ
เรียนพิเศษแล้วอย่าให้จบในห้องเรียนนะครับ เอากลับมาทบทวนและทำโจทย์ต่อที่บ้าน
ไม่อย่างนั้นเรียนไปก็ไม่ได้อะไรเหมือนผม  ฮือๆ~

กร๊าก ฮือๆ~
ตูเข้าใจพลัม ตูขึ้วจึย ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แม่เคยบังคับให้เรียนพิเศษภาษาอังกฤษตอนช่วง ป. 5  เรียนถึง ม. 3 ก็เลิก   ฮิ้ววว

แต่เรียนแล้วโอเคเลยนะ  คิดอยู่ว่าถ้าเรียนตามหลักสูตร ตามห้องเรียนในโรงเรียน

ตูคงไม่รู้เรื่องภาษาอังกฤษ ไปเลย   ฮือๆ~

ปล. ปัจจุบัน คืนลงหม้อถ่วงน้ำไปหมดแล้ว    ไหว้

เลวยั้นเงา
อ.เหมาวางแผนรังแกเด็ก(นึกแล้ว) จะสอบพันธะไอออนิกอาทิตย์หน้านี้ครับ อาจารย์อุ๊ยังไม่เริ่มเรียนเลย ง่ะ
แล้วพออ.อุ๊สอนไอออนิกเสร็จอ.เหมาก็จะสอบโคเวเลนต์ ง่ะ
คณิตเหลือค่าความจริงของประโยคเปิดที่มีตัวบ่งปริมาณสองตัวกับเวลาสองคาบ ง่ะ
ฟิสิกส์เหลือน็อตตกในลิฟต์และคิดว่าจะสอนจบแค่นั้นไม่มีทบทวน ง่ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14]