หน้า: 1 ... 601 602 603 604 605 606 607 [608] 609

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปเด็ด!  (อ่าน 1900277 ครั้ง)
แต่ก็นะ พิธีกรดูจะเจ๋งมาก แต่ตากล้องที่แบกกล้องหนีไอ้หลามไปด้วยกันนี่เก่งกว่าปะ กร๊าก

ยังเหลือคนยกไฟ ยกไมค์ ถือสายไฟ ช่างแต่งหน้า ทีมเบ็ดเตล็ด ฯลฯ อีก

แต่ดูไปเรื่อยๆ ผ่านไป 4-5 คลิปก็พบว่าตานี่เก่งจริงๆ ครับ
มีตอนนึงไปเวียดนาม คือคนเมกันมีอดีตอันเลวร้ายกับประเทศนี้ (และป่าที่นี่ ที่ฆ่าทหารไปไม่รู้เท่าไหร่)
แล้วก็พบว่าในบรรดางูๆ ที่พ่อหนุ่มเจอมากี่งูก็จับแดกหมด
ยังเว้นไว้ให้งูเห่าเวียดนามนี่แหละครับที่ไม่กล้าเข้าใกล้ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เห็นลีลาทำแพแบบวินเซิฟกับลีลายิงกุ้งมังกรของแกแล้ว ผมก็ว่าไม่เบา แต่ดื่มน้ำมะพร้าวขนาดนั้น
ยาถ่ายธรรมชาติดีๆ เลยนะครับ  กร๊าก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ผมกินน้ำมะพร้าวแบบนั้นแล้วเฉยๆ นะครับ (คงกินบ่อย)
กลับรู้สึกเสียดายว่าทำไมแกไม่ควักเนื้อมะพร้าวออกมากินด้วยวะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลองกินมากกว่า 2 ลูก ตอนท้องว่างซิครับ ทดลองดู  อ๊าง~

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
โอ๊ย แบบนั้นกินอะไรก็ออกหมดครับ ฮ่าๆ ฮือๆ

คืออีตานี่มันเก่งจริงครับ แต่หลายอย่างก็มีการจัดฉากเหมือนกัน    หมีโหด~

จริงๆ ที่ปาปัวนิวกินีนี่มันยังดิบมากนะครับ
เกาะที่มันไปถือว่าโอเค
นี่ถ้าไปขึ้นเกาะผิด เจอเผ่ามนุษย์กินคนจับแดกไม่เหลือซาก  กร๊าก กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เม.ย. 2016, 02:44 น. โดย ณต » บันทึกการเข้า
พี่แอ้ไงครับ ไปเจอมาแล้ว ชนะด้วย

ไม่ได้ปะทะเฟ้ย วิ่งอย่างเดียว  กร๊าก

นี่ถ้าขึ้นเกาะนิวแมคคาเดเมียนะ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

There's only one "Jack Russell"

เพลงกระชากติ่ง โคตรชอบ กร๊ากกกกก!!!

http://www.youtube.com/watch?v=O0iI7bnQV1E

นี่ย้อนไปล้อยุค backstreet boy westlife เลยปะเนี่ย
ป่านนี้ติ่งพวกนั้นก็เป็นแม่ๆ กันหมดแล้วมั้ง  กร๊าก

แอนิเมชันไทยแนวสยองขวัญ โคตรดี ดีโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆ

แอนิเมชันไทยแนวสยองขวัญ โคตรดี ดีโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆ
[/quote]

เที่ยงคืน ดึกไปสำหรับเด็ก
รักลูก อย่าให้ลูกเข้านอนดึกครับ  ง่ะ
หน้า: 1 ... 601 602 603 604 605 606 607 [608] 609