หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดยักษ์  (อ่าน 16111 ครั้ง)
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.พ. 2006, 10:37 น. โดย ขี » บันทึกการเข้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อ่า เด็กนั่น  ง่ะ ชิ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
จนได้  ไอ้เด็กนรกเทียนสองเล่ม    โวย  (ดีนะปิดลำโพงก่อน)

สุขสันต์วันเกิดครับ  ยักษ์   ฮิ้ววว

ขออย่าให้แตกฟองล่ม  เอ้ย   ขอให้................มากๆนะ(คิดเอาตามใจเลยครับ) 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
วันนี้วันเกิดยักษ์หรือนี่??????
โชคดีมีชัย!!!!

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
 กรี๊ดดดดด ขอบใจมากเคน (+3)
เอาไอเทมนี่ไปใช้ (ได้ 1 ครั้ง)

แล้วก็ขอบคุณทุกคนครับ
อวยพรอะไรมาจงเด้งกลับไปที่ท่านเป็ฯทวีคูณ ทั่วๆ กันเทอญ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สุขี สุโข ธัมโม สุขขัง

ขอบคุณครับ มันมีประโยชน์มากครับ ขอให้มีความสุขครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง อย่าเจ็บ อย่าจน คิดจะทำอะไรก็ให้เห็นผลสำเร็จเป็นรูปเป็นร่าง ซื้อหวยให้ถูก เดินทางปลอดภัย ตลอดปีเอย  เจ๋ง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขอหื้ออ้ายแอนคนจน มีซะตังค์นักๆ ขึ้นติกๆ เน้อ  ลันล้า
สุขสันติ ประภพ วันเกิด แอนนะเคอะ  กรี๊ดดดดด

แต่ขอแช่งไอ้เคนครับ  ง่ะ ไอ้เด็กนรก

ขอให้แอน หลุดจากการเป็นทหารไวๆ ออกมาก็มีเงินมีทอง มีงานทำ
ขอให้ บุพการีมีแต่ความสุขความเจริญ ขอให้ เจ๊โบว์ มีแต่ความสุข

สัขสันต์วันเกิดแอน และตัวตูเองด้วย ยิ้มน่ารัก

ไอ้เคนนน โวย ตกใจชิบหาย

ขอให้จ๋อมีสุขภาพดี อย่าจน อย่าเจ็บ ก้าวหน้าในอาชีพการงาน สดชื่นตลอดปีนะครับ  ปลื้ม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 ปลื้ม

สุขสันต์วันเกิดทั้งพี่แอนแล้วก็พี่จ๋อเลยละกันนะ
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง อายุมั่นขวัญยืน
ขอให้พี่โบว์สวยวันสวยคืน  คริคริ
แล้วก็ขอให้พี่แอนรวยๆ  ไปเช่าที่ดีๆ ให้ฟอนต์อยู่ บอร์ดจะได้ไม่ล่มบ่อยๆ  ฮิ้ววว

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ขอให้พี่แoนและจ๋o อยู่ดีกินดี ปลดเกษียณกันไว ๆ นะครับ
สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่แอน มีความสุขมากๆ เป็นที่รักของทุกๆคน
เรียนเก่งๆนะคะ(อ่ะ จบแล้วนี่หว่า) เอาเป็นว่า ขอให้สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตเยอะๆนะคะ ยิ้มน่ารัก
--------------------------------------------
เพิ่มๆ
สุขสันต์วันเกิดจ๋อด้วยนะคะ มีความสุขมากๆ เป็นที่รักของทุกๆคน
เรียนเก่งๆนะคะ ได้คะแนนดีๆ แล้วก็มีสิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตเยอะๆนะคะ ยิ้มน่ารัก

ปล. คุ้นๆมะ ลันล้า

ไม่คิดว่าจะเจอไอ้เด็กนรกตั้งแต่โพสต์แรก  ฮือๆ~ ปิดลำโพงไม่ทัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.พ. 2006, 12:05 น. โดย [-[[aida]]-] » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 3 4 5 6