หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยคะ  (อ่าน 7148 ครั้ง)
ถามอะไรหน่อยนะคะ  ง่ะ

ไม่ทราบว่า คุณ ๆ  ท่าน ๆ สามารถกลั้นอึ หรือว่า กลั้นฉี่ได้คะ

(ที่ถามเนี่ยะ ไม่ได้ไร้สาระนะ เหลือบ  วันนี้มีเพื่อนมาถาม ว่าจะปิด sect. โหวตกันอยู่แล้ว  เหลือบ)

ps. โดยส่วนตัว...ไม่สามารถกลั้นอึได้คะ -*- แต่ถ้าเป็นฉี่...กลั้นไว้ได้นานมาก  ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ฉี่กลั้นยากกว่าเพราะเป็นของเหลว  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กลั้นได้หมด 555

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
กลั้นใจไม่ให้รักเธอไม่ได้ครับ
^
^
^

ลันล้า

อ้วก

เลวยั้นเงา
เข้าใจถามนะเธอ  เกย์แอบ

โดยส่วนตัวสามารถกลั้นอึได้มากกว่าค่ะ เดิมทีก็พอๆกัน แต่สุดท้ายกรรมสนองไม่สบายไป สมน้ำหน้าตัวเองค่ะ ชิ

เมื่อก่อนดื่มน้ำน้อย+กลั้นฉี่บ่อยจนเป็นไตอักเสบ+กระเพาะปัสสาวะอักเสบ ทรมานเข็ดจนทุกวันนี้  ฮือๆ~

ส่วนอึ กลั้นมากๆ ไม่ดีนะ เดี๋ยวจะมีปัญหาท้องผูก บ่อยๆ ริดสีดวงจะถามหาเข้า

การไม่มีโรคเป็นลาภอันประเสริฐ แต่อาจทำให้หมอตกงานได้
 ยิ้มน่ารัก
อั้นได้แค่ขนลุกก็ไม่ไหวแล้ว ไอ้มืดหมี
 ง่ะ สาวๆ
อะไรหรอค้า  เกย์แอบ
ทำไมไม่มีใครเหมือนกรูสักคนวะ  เศร้า

เลวยั้นเงา
ไม่ชอบกลั้นครับ ชอบปลดปล่อยยยยยห์~  หื่น
ก็มึงสเปเชี่ยลไง  ฮี่ๆ
ว๊าก ไอ้สาม เละเต็มบ้านไปหมดแล้ว!!!
ก็มึงสเปเชี่ยลไง ฮี่ๆ

ถ้าเลือกได้...ก็ไม่ขอเป็นแบบนี้วะ  เศร้า

ไปไหนมาไหนลำบากชิบ...   ต้องรอให้ปวดอึก่อนถึงจะได้เดินทาง  ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
อั้นไม่ได้ก็ดีแล้ว อย่างน้อยก็ไม่เป็นริดสีดวงไง  ฮี่...
หน้า: [1] 2 3