หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: font ชื่ออะไรช่วยบอกทีครับ  (อ่าน 4181 ครั้ง)

ขอบคุณครับ
ลืมชื่อไปแล้วครับ

แต่คลับคล้ายคลับคลาว่าเป็นฟอนต์สามัญของร้านรูปนะครับ

ร้านรูป CS 2 CS 10 9 8 7 6 5 4 3 2 1 0 น่าจะมีหมดครับ

แล้วใช้เทคนิคในร้านรูป จัดการทำให้มันนูน ๆ เอาครับ
ร้านรูป คริคริ
ร้านรูปแล้วชื่อ font อะไรเหรอครับ

ร้านรูป คริคริ

ฟอนต์ตรากระแทกจ้ะ  ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Photo = รูป รูปถ่าย
Shop = ร้าน

Photoshop = ร้านถ่ายรูป ร้านรูป
แหม...ที่นี่เค้าเรียก Photoshop ว่าร้านรูปกันหรือเนี้ยะ

+ ทีแรกก้อม่ายรุ +
+ อ่านดูก้อ ออก งง ๆ นิดนึง +
+ หลัง ๆ เลยรู้ +
+ เข้าจัยตั้งชื่อมันเป็นภาษาไทยจิง ๆ เลย +
ปุ่มลบอยู่ไหนวะ
อ้อ ขาจร
หน้า: [1]