หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: c8jf^;jk,u8o0tg-hk,k9v[ditm^hws,  (อ่าน 9999 ครั้ง)
vpkdi^hc8joyhocs]t
 กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 ง่ะ

mjkorb,rNvtwidyo8iy[goujp

ง่ะ
 กร๊าก

mk?*oOkocod!!fmk กรี๊ดดดดด

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
86pdyogxHo4kKkvy'dAKdJw,ji^hginjv'lb;jkr^fginjv'wivp^j กร๊าก ง่ะ

c9j;jk9vod]k'8nv8o,yodHohvpful'[fuot ง่ะ
9^goujp]jt9v[gv' แบร่
c9j57'vjkow,jvvd9^dHxyjowfh  ฮี่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2006, 01:13 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
แค่ดูว่ามีคนจะเข้ามาตอบกระทู้

อยากรู้แค่นั้นแหละ
 กรี๊ดดดดด

ง่ะ

ท่านพิมพ์อะไรกันครับเนี่ย

ง่ะ

กร๊าก

ทาฦ๕นฯานแนก++ดทา กรี๊ดดดดด

คุยกันเป็นภาษาอังกฤษก๋ไม่รู้เรื่องสิว่าพูดเรื่องไรอยู่ กร๊าก ง่ะ

แต่ว่าตอนกลางคือคนมันก็น้อยดีสงบดีนะ ง่ะ

ตูเนี่ยล่ะตอบเอง แบร่
แต่ถึงอ่านไม่ออกตูก็ปั่นได้  ฮี่ๆ

แค่นี้ก็รู้แล้วครับว่า ใครมั่ว ฮี่...

ใช่มั้ยกิ๊ก  คริคริ

ปล. ขอบคุณโปรแกรม LayoutFix

Today you , Tomorrow me.
จู๋แบบนี้เหมือนจะเคยเล่นกันแล้ว เอือม
 เกย์แอบ

ไม่ได้มั่วค่ะ
เดี๋ยวแปลให้พี่เอ้ฟัง
อย่าแปลเป็นไทยนะค่ะ มันตัวย่อภาษาอังกฤษ

ไป mk ?พี่โอ้ เลี้ยงเหรอ โอเค แล้วจะเลี้ยงวันไหน เอาเพื่อนไปได้ด้วยเหรอ mk กรี๊ดดดดด

ตัวย่อแบบนี้ไม่มีหลักตายตัวค่ะ
หาโปรแกรมมาแปลไม่ได้ค่ะ   ทำแบบนี้ในเลคเชอร์บ่อยๆ   คริคริ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2006, 03:22 น. โดย Long time » บันทึกการเข้า

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
เกย์แอบ

ไม่ได้มั่วค่ะ
เดี๋ยวแปลให้พี่เอ้ฟัง
อย่าแปลเป็นไทยนะค่ะ มันตัวย่อภาษาอังกฤษ

ไป mk ?พี่โอ้ เลี้ยงเหรอ โอเค แล้วจะเลี้ยงวันไหน เอาเพื่อนไปได้ด้วยเหรอ mk กรี๊ดดดดด

ตัวย่อแบบนี้ไม่มีหลักตายตัวค่ะ
หาโปรแกรมมาแปลไม่ได้ค่ะ   ทำแบบนี้ในเลคเชอร์บ่อยๆ   คริคริ

ขุ่นจัง  เกย์แอบ

Today you , Tomorrow me.
vjkow,ji^hginjv' Zgvk,yj'X

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ในที่สุดก็มีคนรู้สินะ _\/_

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ในที่สุดก็มีคนมีรูสินะ _\/_

มีครับ ยังไม่เผยผิวด้วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เห้ออออออออ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ในที่สุดก็มีคนมีรูสินะ _\/_

มีครับ ยังไม่เผยผิวด้วย

............................ผมเขียนว่ามีคนรู้ ไม่ได้เขียนว่ามีคนมีรูนะครับ อุอุ

,kg]jofh;p8o 9v[,yj'q   ยิ้มน่ารัก
หน้า: [1] 2