หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กๆสอบเสร็จกันวันไหน  (อ่าน 12332 ครั้ง)
29 กันยา

ฮือๆ~ ฮือๆ~ งานเยอะชะมัด

พนักงานบริษัท.
23 กันยายน ครับ

5 ตุลา  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
28 กันยา เริ่มหยุดครับ
20 กันยานี้ค่ะ

ฮือๆ~  ฮือๆ~  ฮือๆ~
ที่สอบนี้ตัวโหดๆ ทั้งนั้นเลย

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
สอบช้ามากๆๆๆ

เริ่มสอบวันที่ 9 ตุลา เสร็จวันที่ 19 ตุลา  เอือม

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
5 ตุลาวันแรกค่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

there are no regrets in life, just lessons . .
สอบเสร็จ 20 ก.ย.
เปิด 16 ต.ค. ครับ

ฮือๆ~
สอบเสร็จ 20 ก.ย.
เปิด 16 ต.ค. ครับ

ฮือๆ~

โหย ยังสอบไปเสร็จเลย
สามเปิดแล้วเรอะ  ง่ะ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
18 20 22 กันยายนครับ ก็เสร็จ22 ครับ
โหย ยังสอบไปเสร็จเลย
สามเปิดแล้วเรอะ  ง่ะ

ฮือๆ~
29 กันยา ค่ะ เปิด 29 ตุลา ค่ะ  ยิ้มน่ารัก
สอบ ๑๘ ๒๐ ๒๒ วันนี้สอบบ่ายโมงครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เสร็จแล้วครับ
โอกาสหน้าเชิญใหม่นะครับ เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8