หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กๆสอบเสร็จกันวันไหน  (อ่าน 19346 ครั้ง)
ประกาศเกรดแล้วครับโรงเรียนผม

3.31

โห
เร็วจังคะ

<3.
วันที่ 6 ชั้นเราก็ประกาศแล้วแหละหนิง  ยิ้มน่ารัก

ต้องประกาศก่อน เพราะต้องใช้เกรด ตอนสมัครเข้าม.4
อะๆๆ อยากรู้เร็วๆ  กรี๊ดดดดด

ลุ้นๆนานๆเดี๋ยวหัวใจวาย  หมีโหดดดด

<3.
ขุดครับ หมีโหดดดด
อาทิตย์หน้าจะสอบแล้ว ยิ้มน่ารัก
สอบวันจันทร์(บ่าย) พุธ และศุกร์ครับ เปิดเทอมหน้าวันที่ ๓๐ หรือไม่ก็ ๓๑ ต.ค.ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.ย. 2006, 16:21 น. โดย รับทำวิทยานิพนธ์ » บันทึกการเข้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สอบเสร็จ  ต้องมานั่งเรียนต่ออีก

งานนี้มีเซ็ง ครับพี่น้อง
21 กันยายน ครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
18  ตุลาคม ค่ะ   หน้ามึน

เลวยั้นเงา
6 ตค. ค่ะ

อีกอึดใจเดียว สู้ๆ  ยิ้มน่ารัก
เพื่อนเมิง....ตั้งใจนะครับ    เกย์ออก

เลวยั้นเงา
สอบเสร็จวันสุดท้ายวันที่ 28 ค่ะ  ยิ้มน่ารัก

<3.
ได้ข่าวมาว่า สอบเสร็จวันที่ 12 ตุลาค่ะ  สอบเสร็จก็กลับบ้านเลย ยิ้มน่ารัก

แต่ละวิชา SA ,Management ACC,hotel comp  (เหงื่อแตกพลั่ก) เสร็จแน่
สอบเสร็จแล้ว

ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ

Everybody's gonna love today
สอบเสร็จ 29 กย.

ปิดเทอมได้ไปทำสแตนเชียร์แล้ว  กรี๊ดดดดด
13 ตุลย์ ครับ

กินรอบวง
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8