หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กๆสอบเสร็จกันวันไหน  (อ่าน 19340 ครั้ง)
พรุ่งนี้ค่ะ  กรี๊ดดดดด
 ฮือๆ~

2 มีนา

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
22 กุมภาค่ะ
24 ก.พ.ค่ะ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
24 ครับ  ยิ้มน่ารัก
ทุกคนต้องแข่งก่อนไอ้สามจะสอบเสร็จ เข้าใจไหม!!!
ทุกคนต้องแข่งก่อนไอ้สามจะสอบเสร็จ เข้าใจไหม!!!

เจ๋ง
แต่ทุกคนต้องแข่งกันสอบให้เสร็จก่อนไอ้สามนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
30 พฤษภาคมค่ะ   ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.พ. 2006, 19:14 น. โดย Agara » บันทึกการเข้า
เหมือนวีค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ปล. วันนี้ทำข้อสอบไม่ได้  ฮือๆ~
29 ก.พ. ครับ  ยิ้มน่ารัก

[ว่างให้เช่า]
ปล. วันนี้ทำข้อสอบไม่ได้  ฮือๆ~
เกี่ยวรึเปล่าที่เจอหน้าวีแล้วทำไม่ได้ ง่ะ
(ไม่เชื่อหรอก พี่พีชเก่งออกๆๆๆๆ)
29 ก.พ. ครับ  ยิ้มน่ารัก
ถูกป้าสอบใช่ไหมครับ  เกย์แอบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
วันนี้สอบครับ

วันศุกร์ก็ปิดแล้ว

เวลาไวเหมือนโกหก

อะไรนี่ เลยปีใหม่มาได้เกือบ 2 เดือนแล้ว!!
เกี่ยวรึเปล่าที่เจอหน้าวีแล้วทำไม่ได้ ง่ะ
(ไม่เชื่อหรอก พี่พีชเก่งออกๆๆๆๆ)

สงสัยจะใช่   เกย์ออก

พอวีมาทักแล้วเสียสมาธิ
ไม่มีกะจิตกะใจอ่านหนังสือ
สติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว

หัวใจเต้นแรง หน้าแดง ใจสั่น

น้ำลายฟูมปาก ช๊อคคาหนังสือ

ง่ะ
 หน้าแตก
งั้นทีหลังจะไม่ไปเข้าห้องน้ำตรงนั้นแล้ว  หมีโหดดดด
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8