หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณหน้าตาเหมือนดาราคนไหน??  (อ่าน 50250 ครั้ง)
 ฮือๆ~ ฮือๆ~

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ลองเล่นแล้วครับ สนุกดี แต่ว่าเราเหมือนใครวะไม่รู้จัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มี.ค. 2006, 20:13 น. โดย RaEd•~` » บันทึกการเข้า

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
แสดงว่าหน้าตาโบราณ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
ฝากทำหน่อยดิ ไม่ได้อยู่ที่บ้านอยุธยา

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

เหมือนคนนี้อ่ะ  คริคริ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ผมหน้าโบราณ  ป้าเฟิร์นก็หน้าเฉาก๊วย แล้วครับ

กิ้งงง

ง่ะ ขำไหม

ผมหน้าโบราณ ป้าเฟิร์นก็หน้าเฉาก๊วย แล้วครับ

กิ้งงง

เดียเริ่มไม่น่ารักแล้วนะครับ  เกย์แอบ ระวังคำพูดนิดนึงนะครับ  (-1)
ใช่ๆปากไม่ดี

-1

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เดียเริ่มไม่น่ารักแล้วนะครับ เกย์แอบ ระวังคำพูดนิดนึงนะครับ (-1)

แล้วใครที่น่ารักเหรอพี่กัม   เกย์แอบ

เฟริ์น อ่ะป่าวววว?   ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
กรรมเลย -*- หยอกล้อ กับพี่เฟิร์นอะครับ -*-

เวรเลย ถึงขนาดปากไม่ดีเลยหรอ   หรือ คนนี้พี่หวง  เกย์ออก

ไม่เห็นรักเดียบ้างเลยพี่กัม   งั้นเหรอ งั้นเหรอ เวรแล้วไง

สามารถหยอกล้อได้เฉพาะตอนตากัมไม่อยู่เท่านั้นครับ เจ๋ง

ทหารเกณฑ์
ยัยเฟิร์นน่ะ หยอกไปเท้อะ
แต่อย่าให้ลุงกัมรู้เท่านั้นแล

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอาเข้าไป อะไรกันนักหนา  ฮือๆ~  ฮือๆ~  ฮือๆ~

แป่ว

อ้อเปล่าๆ หยอกได้ๆ
แต่ ...................

อย่าให้ตูรู้แล้วกัน  ฮี่ๆ

พยายามอย่าหยอกกันเรื่องหน้าตา แล้วก็ดูเรื่องอายุกันนิดนึงนะครับ
บางทีการที่คนในบอร์ดเราหยอกล้อกันนี่เพราะว่าสนิทกันมาแล้ว (บ้าง)

อย่าเพิ่งโชว์พลังมากนัก เพราะว่าเราจะมี สายตรวจคอยเช็ค รุ่นอยู่
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17