หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณหน้าตาเหมือนดาราคนไหน??  (อ่าน 50247 ครั้ง)
ตา ๒ ชั้น
อ่า เรามีตาชั้นเดียว - -

พนักงานบริษัท.
ตาชั้นที่สองมั้ง
อ่านเจอมาในลัคกี้แมน
(เห็นไหม การ์ตูนให้คุณค่า)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วันนั้น ตูว่าจะไปดูการ์ตูน
แต่ก็ไม่ได้ดู คิดว่าไปอ่านหนังสือที่มีสาระดีกว่า
แล้วอ่านเจอเล่มนึง มันบอกไว้ว่าแปลว่าอะไร

(เห็นไหม การไม่ดูการ์ตูนมีคุณค่า)
เออเนอะ แล้วมันแปลกตรงไหน

แล้วคนที่มีไรผม ตรงหน้าผากเป็นรูปหัวใจ เค้าเรียกว่าอะไร

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
เบชิต้าครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่รู้ครับ

เพราะว่าวันนั้นตูไปดูการ์ตูนน่ะสิ ไม่งั้นรู้ไปแล้ว

(เห็นไหม การ์ตูนไม่ให้คุณค่า)
เหล่าเต๊ง ใช้เรียกชั้นบนของบ้าน (หรือชั้นสอง)

เช่น ดินเนอร์เสร็จแล้วไปรอพี่ที่เหล่าเต๊งนะจ๊ะ เป็นต้น
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
จริงๆ แล้ว  มันอาจคือโปรแกรมเลือกหน้าเพื่อทำศัยกรรมใหม่ก็ได้นะ  เกย์แอบ

ดีบลิว  ฮิ้ววว

เอ่อ ... แล้วตาชั้นเดียวเรียกว่าไรอ่ะ ?

เหล่งเต๊า ?

ป.ล พี่แอนนี่ ศรีอิสาน ไม่รู้ แล้วพูดทำหอย ?

หวาดดีค่ะพี่บอล สุดล่อ เอ๊ย ! หล่อ

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ง่ะ หมด หมดกัน
ความน่าเชื่อถือของโปรแกรมนี้

โห โห โห โห

หน้าแตก

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ฮ่าๆๆ ขำพี่อ๋าห์ จัง

แคะอีกๆๆ เอาอีกๆ แกล้งโปรแกรมมัน 555

ป.ล ให้มันรู้ซะบ้าง ว่า เล่นกะ ไทย !

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
แล้วไม่มีใครขำอันนี้เลยเหรอ ฮือๆ~
ตูทำนานนะ

เหมือนกันจริงๆ นะ  ไอ้มืดหมี

หรือแป้กเพราะมุกมันบั่นทอนปัญญาไป ฮือๆ~

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17