หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการฟอร์นแบบไทย  (อ่าน 14628 ครั้ง)
ต้องการฟอร์นแบบเปนลายไทยอ่ะครับ แบบเป็นพิธีหน่อยอ่ะ ช่วยหน่อยน่ะครับ จะส่งงานอาจาร์น หาฟอร์นไม่ได้เลย ฮี่... เฮ้ย!? เอือม
 ไอ้มืดหมี

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ต้องการฟอร์นแบบเปนลายไทยอ่ะครับ แบบเป็นพิธีหน่อยอ่ะ ช่วยหน่อยน่ะครับ จะส่งงานอาจาร์น หาฟอร์นไม่ได้เลย ฮี่... เฮ้ย!? เอือม

ต้องการฟอนต์แบบเป็นลายไทยอะครับ แบบเป็นพิธีการหน่อยอะ ช่วยหน่อยนะครับ จะส่งงานอาจารย์ หาฟอนต์ไม่ได้เลย

จารย์เลเล่เข้าทรง ฮี่ๆ  อีกอย่าง มีหมวดถามตอบอยู่จ้ะ ตรงนี้แตกฟองซึ่งไร้สาระสุดๆคาดว่าคงจะไมไ่ด้คำตอบที่ต้องการ :08:อย่างแน่นอน

ย้ายมาถามต๐บแล้วครับ

เอ้่า พูดตรงๆ กันเลยนะ
รู้สึกว่าคนถามจะไม่ให้เกียรติสถานที่สักเท่าไหร่
เพราะไม่เคารพกติกาเรื่องการใช้ภาษาดังที่ถือเป็นข้อตกลงใหญ่ของเว็บนี้

ถ้าขอฟอร์นพาสาเอมเอสเอนเถิงจามีห้ายนาง้าบ งุงิๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ถ้าขอฟอร์นพาสาเอมเอสเอนเถิงจามีห้ายนาง้าบ งุงิๆ

อ่านยากชิบเป๋ง  ง่ะ
ง่ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ชอบฉิบเลยครับ  กร๊าก
ต้องแก้เป็นแบบนี้นะหนูเอ๋ย : ต้องการหาฟอนต์แบบลายไทยครับ แบบเป็นพิธิการหน่อย ช่วยหน่อยนะครับ จะส่งงานอาจารย์ หาฟอนต์ไม่ได้เลย
เดี๋ยวพี่ๆ เค้าเขม่นเอานะ
นอกจากจะไม่ตอบแล้ว อาจจะโดนคำแปลกๆด้วยนะน้องเอ๊ย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ถามตรง ๆ ว่าสามสี่คนที่เข้ามาหาฟอนต์์ไทยนี่ ใช่คนเดียวกันรึเปล่าครับ
ม่ายจ้ายนาง๊าบ
เพ่ข้าวจายเผ่ะแร๊น
 แบร่

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ม่ายจ้ายนาง๊าบ
เพ่ข้าวจายเผ่ะแร๊น
 แบร่
กร๊าก
ลีลาสุดยอดเลยครับลุงโก้
เฮียโก้ เขียนได้ใจมากครับ

อยากกดลบจังเยยยยยยยยย~~~~  หื่น

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
หน้า: [1]