หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับพวกอ่านการ์ตูนYคะ?  (อ่าน 12345 ครั้ง)
คิดยังไงกับพวกอ่านการ์ตูนYคะ?
อยากรู้ความคิดเห็นของแต่ละคนน่ะค่ะ
ทั้งแบบyaoi(ยาโออิ)หรือyuri(ยูริ)
ไม่ก็ซาดิสหรือมาโซ(ไม่เคยเห็นตรงๆแฮะ)

ความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ
ผู้หญิงที่อ่านYaoiจะไม่ใส่เกาะอกหรือสายเดี่ยวเป็นส่วนใหญ่...
ชื่นชอบดาราญี่ปุ่น
เข้ากับคน(หรือสังคม)ง่าย.....สบายๆ  เป็นกันเอง
ประมาณนี้น่ะค่ะ  เท่าที่สังเกตมา แหะๆ

ชีวิตไม่มีสูตรลัด  ก่อนทำได้ก็ต้องเริ่มที่"เหา"!!!
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,4345.0.html

คล้ายๆกัน แต่อ่านยากหน่อยนะครับ
โดนยุคมืดเล่นงานเลยอ่านยากหน่อย
 ฮิ้ววว
แง่ะ!!  โพสต์ซ้ำซะได้
แล้วก็ขอบคุณเจ้าโตที่บอกนะคะ ^___^

ชีวิตไม่มีสูตรลัด  ก่อนทำได้ก็ต้องเริ่มที่"เหา"!!!
ไม่เป็นไรครับ ยินดีรับใช้  เกย์แอบ
การ์ตูน Y คืออะไรครับ   งง

ผมไม่เคยอ่านเลยครับ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ผม

ชอบ Y Yuri ครับ  หื่น

ส่วนพี่ผม

ชอบ Y Yaoi ค่ะ  หื่น
ชอบ Red Alert กับ General ครับ

ไม่ชอบ Yuri
ผมชอบอ่านแนวK ครับ............ อ่าห์ เรารักอุดมการณ์แห่งมัดกล้าม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
YYYYYYYYYYYYYY
YY เกย์ออก หมีโหดดดด เกย์ออก YY
YYYYYYYYYYYYYY

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่รู้จักวุ้ย -_-'

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
การ์ตูน Y ก็เป็นการ์ตูนที่ เอาผู้ชายหน้าหล่อ กับผู้ชายหน้าหล่อ อีกคนมา รักกันไง
แบบว่า Boy love น่ะ
มีหลายระดับนะ
ระดับแรกก็แค่ ชอบกัน รักกัน หน้าแดงใส่กัน
ระดับสอง มีการจูบปาก ระหว่างไอ้หน้าหล่อสองคนเนี่ยแหละ

ระดับสาม เป็นการ์ตูนติดเรท ที่เอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชายเอาผู้ชาย

บางเล่มเห็นเป็นท่อนเลยมึงเอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย มีเลือดออกด้วย  เฮ้ย!?
ล... เลือดออก  อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตูดไง ตรงตูดอ่ะ  เฮ้ย!?
อ่านไม่เป็น
เป็นเรื่องเดียว...โดเรมอน

จะว่าไปก็เคยอ่านนะแต่ไม่ชอบ  ง่ะ มันจะอ้วกๆยังไม่รู้สิ  อ้วก

พนักงานบริษัท.
หน้า: [1] 2 3