หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: :+: ถุงยางอนามัยในโรงเรียน :+:  (อ่าน 70567 ครั้ง)
เด็กที่โรงเรียน ม.2 ม.3  อินเทรนกันเยอะค่ะ
ปีที่แล้ว มีอยู่คนนึง ท้อง ประมาณเดือนธันวาท้องประมาณ 2 เดือนกว่าๆ
แล้วหายไปเลย ทั้งๆอีกไมกี่เดือนก็จะจบ ม.3 โรงเรียนสงสารทำไม่รู้ไม่เห็นแล้วตามให้กลับมาเรียน

มันบอกว่าไงรู้ไหม  "ครูขาหนูไม่เรียนแล้วค่ะ หนูกลัวแท้งตอนเข้าค่ายลูกเสือ"
เฮ้อ  ข้ออ้างของเด็กยุคใหม่ กลัวแท้งรระหว่างเรียน เศร้า

ส่วนเรื่องถุงยางอนามัยในโรงเรียน 
ไม่สนับสนุนให้ขายนะ เพราะทำให้สะดวกใช้เกินไป แต่น่าจะสอนให้เด็กรู้วิธีป้องกันตัวเองและผลเสียมากกว่า
เด็กมันอยากอินเทรน ยังไงๆก็ห้ามไ่ม่ได้อยู่แล้ว เอือม

ผมพยายามอินเทรนตอนเรียนเหมือนกัน

แต่ไม่สำเร็จ  ฮือๆ~
แต่ตอนนี้เดิ้นสุดๆเลยนะตัวเอง เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ที่ไหนมีงานแบบนี่เราต้องเข้าไปในงาน เพื่อรับถุงยางฟรี   เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
์No Condom,No Sex..
เพื่อความคงอยู่ทุกยุคทุกสสมัยของชายไทย

Welcome to earth.

ไร้ถุงยาง ไร้เพศ อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จริงๆนะครับ...
 กร๊าก

Welcome to earth.

ขอบคุณหมอแมวที่ขุดกระจู๋นี้ขึ้นมาอีกครั้ง...

ทุกวันนี้ที่หน้า ER ของโรงพยาบาลมีตู้หยอดถุงยางอนามัย  ... ใส่ได้ครั้งละประมาณ 50 กล่อง   ... ถูกหยอดหมดตู้ทุกวัน...  เติมเท่าไหร่ก็ไม่พอ...  ตามอำเภอนอกๆ (ที่ไม่มี 7-11) การจะซื้อถุงยางอนามัยซักกล่องตอนดึกๆ  มันยากยิ่งกว่าหาตู้โทรศัพท์สาธารณะซะอีก 
   และทุกวันนี้ที่โรงพยาบาล (โรงพยาบาลประจำอำเภอเล็กๆ) มีคนไข้มารับยาต้านไวรัสเอดส์(นี่หมายถึงคนที่เปิดเผยตัวเอง)  เกือบๆ 70 คน  มีตั้งแต่อายุยังไม่ถึง 20 ไปจนถึง 65 ( และบางคนในนี้ ก็ยังคงประกอบอาชีพที่ทำงานกลางคืนอยู่ บางคนก็ปล่อยให้มีลูกอีก)  ดังนั้น  ถ้าตู้หยอดถุงยางมันอยู่ถูกที่ ถูกทาง  มันก็มีประโยชน์มหาศาลกับคนบางกลุ่ม

และถ้าพ่อ-แม่ จะสามารถสอนลูกให้อยู่ในกรอบประเพณีที่ดีงามได้  มันคงดีนะ..

มีเภสัชมาดูที่นี่ด้วย (แจ๋ว แจ๋ว)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เจ๊นก จอมทัพของเฮียโก้  (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
ใช้ถุงยางกันดีแล้วครับ สมัยนี่วัยรุ่นชอบลอง     ก็เหมือนตอนเด็กๆ  เด็กเห็นรูไรก็ชอบเอานิ้วไปแหย่ เช่น ปลั๊กไฟ

ถ้าป้องกันไม่ดีมันก็เกิดอันตราย  เราจึงควรต้องป้องกันครับ  ฮิ้ววว

ซึ่งตอนนี้ การมีเพศสัมพันธ์เพิ่มมากขึ้นมาก ดูได้การพวกคลิบที่ถ่ายๆมากัน เหอๆ  คริคริ
ฉะนั้น  ใส่สะถุงยาง แต่ข้างกล่องมันก็เขียนนะครับ ว่า ป้องกันไม่ได้ 100%   เราจึงต้องระวังตัวเองด้วย  กรี๊ดดดดด

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
โรงเรียนเป็นหญิงล้วน  ง่ะ
คงไม่ต้องมีมั้งค่ะ ????
หรือว่ามันจะเอาไปใส่ที่นิ้ว  กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ทอมดี๊ เยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ไว้สวมปลั๊กสายโทรศัพท์ หรือ ปลั๊กสายแลนครับ
แต่ข้างกล่องมันก็เขียนนะครับ ว่า ป้องกันไม่ได้ 100%   เราจึงต้องระวังตัวเองด้วย  กรี๊ดดดดด
ป้องกันได้98%ครับ  เอือม จากการวิจัยของอเมริกัน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สาเหตุอะไรถึงป้องกันไม่ได้ 100 % ครับ หมอแมว

หรือว่ามันฉีก , มันรั่ว ได้ครับ  งง

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16