หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดาด้วยย  (อ่าน 6225 ครั้ง)
ตอนนี้ดาติดอยู่ในห้องเพื่อนของเพื่อนค่ะ
ไม่สามารถออกไปได้จนกว่าจะช่วยทำรายงานเสร็จ

ใครดูรายการผู้หญิงถึงผู้หญิงบ้างคะ
ดาไม่รู้ว่าเพลงเปิดรายการเป็นยังไง
เพื่อนจะเอาเพลงนี้ไปทำพาวเวอร์พอยนท์ ง่ะ
เรื่องราวมากมายที่ยังไม่รู้
เรื่องราวที่คุณนั้นยังไม่เห็น
บอกกล่าวให้ฟังในแบบกันเอง
เรื่องของผู้หญิง รับ รองว่าคุณอยากรู้วววว

ปั่บปาดั๊บปา
ปั่บปาดั๊บปา
ปั่บปาดับป๊าาาาาา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอน  มันชื่อเพลงอะไรเหรอคะ
ดาจะไปหาโหลด
จะได้กลับห้องซะที

ปล. ขอบคุณสามสำหรับโลโก้ที่กำลังทำอยู่นะจ๊ะ  ลันล้า
พี่แอน  มันชื่อเพลงอะไรเหรอคะ
ดาจะไปหาโหลด
จะได้กลับห้องซะที

ปล. ขอบคุณสามสำหรับโลโก้ที่กำลังทำอยู่นะจ๊ะ  ลันล้า

New Q-10

ยังกะโลโก้เครื่องสำอาง  ฮือๆ~
ไม่รู้ชื่อเพลงแฮะ
รู้แต่ว่านี่เป็นเพลงที่ได้ที่ 2
เป็นโปรเจ็ควิชานึง ที่นักศึกษาเขาทำส่งอาจารย์ที่คณะดุริยางค์ ม.ศิลปากรนี่แหละ
นี่เว็บคณะ - www.music.su.ac.th

โจทย์ก็คือ ให้แต่งและทำเพลงประกอบรายการผู้หญิงถึงผู้หญิง
โดยเพลงที่ได้ที่ 1 เคยเปิดไปเมื่อปีที่แล้ว เป็นเสียงผู้ชายร้อง (ค่อนข้างยาว)
นี่พอผ่านไประยะนึงเขาเลยเปลี่ยนเพลงมาเป็นเพลงที่ได้ที่อื่นๆ ดูบ้าง
ไม่แน่เดี๋ยวอาจจะเห็นเพลงอื่นๆ มาแทนอีกในสักวัน

ป.ล.ลองถามในเว็บบอร์ดคณะดูเอาว่ามีใครมีต้นฉบับให้โหลดไหม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่เคยได้ดูวุ้ย  หื่น
...เอ้ย  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ขอบคุณค่ะพี่แอนแฟนพันธุ์แท้ผู้หญิงถึงผู้หญิง เจ๋ง
ขอบคุณพี่เลย์สำหรับโปรแกรม เจ๋ง
ขอบคุณน้องสามสำหรับโลโก้ กรี๊ดดดดด

มีแววได้กลับหอแล้วว ลันล้า
ขอบคุณค่ะพี่แอนแฟนพันธุ์แท้ผู้หญิงถึงผู้หญิง เจ๋ง
ขอบคุณพี่เลย์สำหรับโปรแกรม เจ๋ง
ขอบคุณน้องสามสำหรับโลโก้ กรี๊ดดดดด

มีแววได้กลับหอแล้วว ลันล้า

กร๊าก
โลโก้สามสวยมาก
เพื่อนสาวๆกรี๊ดกร๊าดกันเกรียว
อยากเห็น กรี๊ดดดดด

กร๊าก

ทำอย่างรีบครับบ

(นมยี่ห้อ New ผสม Q-10 กินแล้วผิวขาวอมชมพู  ไอ้มืดหมี)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.พ. 2006, 23:50 น. โดย Saa3 » บันทึกการเข้า
ชื่อยี่ห้อแสดงถึงความตันของคนคิด 
เพื่อนบอกว่า ไม่รู้จะคิดอะไรแล้ว

แต่สามเจ๋งมาก
เพื่อนๆดาบอกว่าจะเลี้ยงหนม
เดี๋ยวส่งน้ำเต้าหู้กะปาท่องโก๋ไปให้  ยิ้มน่ารัก
ซ้อสาม เจ๋งมากค่ะ  กรี๊ดดดดด

รักแมวค่ะ
 กร๊าก

ยิ้มน่ารัก

(สาวๆ  หื่น)
 กรี๊ดดดดด
ฉวย...

...
หน้า: [1] 2