หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขอบคุณฮะ  (อ่าน 5553 ครั้ง)
แม้จะเป็นแค่อณูของฝุ่น แต่ก็เรียกน้ำออกจากตาได้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เช่นกันครับ
ขอบคุณ f0nt.com และพี่ๆ ทุกคนมากครับ
(ตอนที่หายไป ตกใจมากเลย)
หง่าว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
งุงิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ล่มอีกแล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ร่วม"อยากขอบคุณ"ด้วยคน
เมื่อวานไปโทรฯตู้เห็นติดประกาศรับสมัครงาน
เขาใช้ฟอนต์"เล่นรุนแรง"ด้วยล่ะ เจ๋ง

ชีวิตไม่มีสูตรลัด  ก่อนทำได้ก็ต้องเริ่มที่"เหา"!!!
งานอะไรน่ะ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ง่ะ เออหว่ะ อยากรู้เหมือนกัน ฟอนต์ โหดขนาดนั้น งานอะไร?
นักฆ่า?
น่าจะถ่ายมาให้ดู{หมีโหด}

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 [2]