หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขอบคุณฮะ  (อ่าน 5554 ครั้ง)
อยากจะขอกราบขอบพระคุณท่านๆ
ที่ออกแบบฟอนต์มาเผนแพร่ทุกๆคนเลยครับ
ถ้าไม่มีพวกท่านพี่ทุกคน
งานต่างๆของกระผม
คงไม่ออกมาดูดี มีสกุล
ได้ขนาดนี้
ขอบคุณจิงๆฮะ
แล้วก้อขอให้เวปนี้
อยู่ไปนานๆตลอดไปนะครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับที่วิบัติแต่ส่วนล่าง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แหม แค่ เวป ตัวเดียวเอง

เคนละก็ เดี๋ยวปั๊ดหยิกให้เนื้อเขียวเชียะ  เกย์แอบ
อันนั้นเป็นความไม่รู้ครับ
ตอนนี้ว่างอยู่อยากหยิกไหมครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ผมซึ้งใจกับพร 3 บรรทัดสุดท้ายครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
......แล้วก้อขอให้เวปนี้
อยู่ไปนานๆตลอดไปนะครับ
ขอบคุณครับ

ประชดหรือเอาจริง  กร๊าก

[ว่างให้เช่า]
เน้อ

ฮ่าๆๆ เจ๊โบว์มา   เน้อ   คำเดียวเลย

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
เน้อ เน้อ

Today you , Tomorrow me.
เอ๊อ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฮ่วย  เอือม

กระจู๋ซึ้งๆ ทำซะเป็นกระจู๋ เอือมซะฉิบ

เกย์ออก  แอบปั่น
เน้อ~
เมี๊ยว ว ว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หง่าววววว

แม้ววววววววว
คนละอันกับ

ดื่มเหล้ากับเพื่อนที่รู้ใจ ร้อยจอก พันจอก มิเมามาย
หน้า: [1] 2