หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: แอ็คท่ากันยังไงเวลาโดนถ่ายรูป  (อ่าน 41921 ครั้ง)
โชว สองนิ้วครับ
ถ้าโดนแซวจะหดไปนิ้วนึงครับ  เจ๋ง

พร้อมกับหมุนหลังมือออกมาด้านหน้า

ถ้าถ่ายที่สตูดิโอจะเอาตุ๊กตามากอดเหมือนกันค่ะ

ปิดพุง  ฮิ้ววว

ฮ่าๆ ฮือๆ
ชอบตีลังกาโพสท่าครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ถอดเสื้อครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อย่าค่ะ

เสียสายตา  ฮิ้ววว

<3.
ถอดเสื้อครับ

เห็นหัวนมสีชมพูด้วยนะ  เกย์ออก

โชว สองนิ้วครับ
ถ้าโดนแซวจะหดไปนิ้วนึงครับ  เจ๋ง

สั้นกว่าของนังสามอีกนะครับ กร๊าก

งบน้อย
หมายถึงทำตาโตปากจู๋แบบนี้ใช่ปะ  กรี๊ดดดดด

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป

แอบอ้าง

ทำสี่ตาด้วยนะคะนั่น เกย์แอบ

ไม่ได้มาเยี่ยมโลกนาน...เปลี่ยนไปเยอะเลย...-.-*

โอ้ว รูปใหญ่จังคะ

น้องเมย์นี่ชอบเผยผิวนะคะ  เกย์ออก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
มีหนวดด้วย ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ฮิ้ววว
สมแล้วที่เป็นหลานคุณภูกระดึง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จริงหรอ  ง่ะ

ฮิ้ววว
สมแล้วที่เป็นหลานคุณภูกระดึง

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่

โพสต์ท่าแบบนี้ก็เท่ดีนะครับ(ไม่ได้พิศวาสเป็นการส่วนตัวนะเฟ้ย  โวย)

โพสต์หันข้างก็ต้องแบบนี้  ยิ้มน่ารัก

อันนี้แนะให้หมีทำ ดูแล้วน่าเกรงขาม  (อิอิ)

โพสต์แบบนี้เสียอนาคตครับ อย่าเลียนแบบ  กร๊าก

หัวใจยังคงเต้นอยู่...ฉันยังคงมีชีวิต
 กร๊าก

เจ๊กัม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13