หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบนี้ครับ  (อ่าน 9277 ครั้ง)
อยากได้ครับจะใช้เดี๋ยวนี้ด้วยครับ
คงไม่ทันแล้วล่ะครับ  ด่วนเกินไป ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เหรอครับ  ได้ครับท่าน  ได้ครับ  แล้วจะพยายามทำให้นะครับท่าน  รอนีสสสสสสสสสสสนะครับ   เอือม

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อุ๊ฟฟฟ   กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก

เจ็บไหมครับ
แล้วจะมาบอกว่า
ไอ้ฟอนต์ที่ว่าต้องซื้อครับ
มันเป็นหนึ่งในตระกูล PSL ครับ
ครับ
มันก็แปลกเนอะ   ไอ้วีธีตั้งคำถามให้คนตอบ กับตั้งคำถามให้คนด่า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
มีนะอยากให้นะ...เเต่มันเป็นฟอนต์ลิขสิทธิ์งะ เศร้า ถ้าต้องการบอกนะ
หึ
อยากได้จริงครับ ป๋ม tesiya_kri@hotmail.com
เอาไปทำอะไรหรือครับ  กรี๊ดดดดด
เอาไปสร้าง คำว่า โครงการสารานุกรมไทยอะครับ  ส่งอาจารย์ด้วย
ใช้ฟอนต์อื่นไม่ได้เลยหรือครับ  ง่ะ
อ่ะ จัดให้น้อง ถือว่าเพื่อการศึกษาแล้วกันนะครับ
บริษัทพีเอสแอลสมาร์ทเลตเตอร์ขอความกรุณานะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.พ. 2006, 19:08 น. โดย ooooo » บันทึกการเข้า
กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ถ้า +100 ได้ตูจะบวกให้เลย
หน้า: [1] 2