หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่แหกปากอยู่นี่เป็นผูใดกันรึ?  (อ่าน 10099 ครั้ง)
น้องแอน หน้าใสกิ๊งแบบนี้

เพราะยาคุม ชิมิคะ กรี๊ดดดดด

สงสัยกินสวนทางกับลูกษรที่ยาคุมด้วย

หน้าเลยใส  ฮิ้ววว
สวยด้วยคอมทั้งนั้นแหละ ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ง่ะ ผมเองครับ

นี่ถือเป็นเกียรติกับเว็บเลยนะ
ที่อยู่ดีๆ ก็เอารูปเว็บมาสเตอร์มาขึ้นปกน่ะ

เป็นเกียรติยศ แด่วงศ์ตระกูลเลย   กร๊าก
หมอหมา... เกี่ยวข้องกับหมอแมวมั้ย  งง

หรือเป็นเพียงพฤติกรรมการเรียนแบบ

Today you , Tomorrow me.
หมอหมา... เกี่ยวข้องกับหมอแมวมั้ย งง

หรือเป็นเพียงพฤติกรรมการเรียนแบบ

เรียนแบบ  OR  เลียนแบบ   งง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เรียน -- ศึกษา หาความรู้
เลียน -- ทำตาม
เลีย --  หื่น
ตูตามไล่อ่าน reply ของบักกัม ทำไมมันหื่นทุกอันเลยวะ ง่ะ

เน้อ

ซวยแล้ว นายหญิงมา หน้าแตก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้าว! ไหนแอนบอกว่าแบน IP ของโมนามาเฟียแล้ว  มึนตึ้บ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
คุณชายคลองคงต้องเร่งพัฒนาต่อมกรองข่าวสารแล้วมั่งครับ
เห็นว่าเว็บล่มไปนาน เกรงว่าจะกลายเป็นคนเชื่อคนง่ายไปฉิบ

เอือม

น่านนะซินะ หักดิบซะนาน กลับมาใหม่หูตามันสั้นลงเยอะเลย  ลันล้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
โมนาครับ เข้าไปดูที่กระจู๋เผยผิวด่วนเลยครับ  ฮี่ๆ

อยากเห็นแอน หัวแตก  หน้าแตก
ม๊ายยยยยยยยยย ฮือๆ~

หึหึ โมนามาแล้วเว้ย แอนตายแน่

หน้า: 1 [2] 3