หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดforumแล้วกลายเป็นภาษาต่างดาว  (อ่าน 7076 ครั้ง)
รบกวนหน่อยครับ คือว่าเปิดหน้า forum แล้วกลายเป็นแบบนี้น่ะครับ

ทั้ง fire fox และ IE เปลี่ยน encode แล้วยิ่งไปกันใหญ่
รบกวนช่วยบอกวิธีแก้ไขหน่อยนะครับ
ขอบคุัณล่วงหน้าครับ
ไม่ต้องแปลกใจครับ ก็มันเป็นอย่างนั้นจริงๆ

โปรดอ่านหน้าแรกครับ

แอบอ้าง

หายเน่าแล้วครับ!!
หายเน่าแล้วครับเว็บบ๐ร์ดของเรา
หลังจากการกู้ซากขึ้นมาได้ ก็พบว่าตัวอักษรเละไปเยอะเลย
แต่ไม่เป็นไรครับ เวลาจะช่วยรักษาเจ้าเอง T•T

[ FACT HOSTING ] [ บ้านโฮมฮัก ]
Today you , Tomorrow me.
ใหญ่กว่าเดิมนะ

หน้า FAQ เข้าไปช่วยแก้ไม่ได้ครับ
เดี๋ยวยักษ์เค้าทำเองแหละ เกย์แอบ
ไม่ต้องแปลกใจครับ ก็มันเป็นอย่างนั้นจริงๆ

โปรดอ่านหน้าแรกครับ

ขอบคุณครับ
(มีคนนอนดึกเหมือนผมเลย)
หน้า FAQ เข้าไปช่วยแก้ไม่ได้ครับ
เดี๋ยวยักษ์เค้าทำเองแหละ เกย์แอบ

ก๊ากๆ จะรอดู  กร๊าก

[ FACT HOSTING ] [ บ้านโฮมฮัก ]
ก๊ากๆ จะรอดู กร๊าก
พี่วัวเข้าไปแก้เองไม่ได้เหรอ  งง
แก้ได้ .. ขี้เกียจ มันเยอะจัด  ไอ้มืดหมี

นี่แหละครับเหตุผลที่มันยังเป็นภาษาต่างดาว  เอือม
แล้วทำมาขู่ให้เข้าไปอ่าน FAQs ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]