หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋แนะนำหนัง -Munich-  (อ่าน 16839 ครั้ง)
ใครดูเกอิชาแล้วมั่ง ดีป่ะ หลับป่ะ
เกย์อิจฉา  เกย์ออก
สนุกดีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่มีคนไปดูด้วย

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เฮียแนะนำเริ่มมีหลุดฉากนั้นฉากนี้ออกมาแล้ว
ระวังครับ ดีนะปรายตาไปอ่านเจอเพียงเล็กน้อย

เข้าข่ายสป๋อยแล่ว

ภูเขาประตูหลังหัก ก็น่าดูนะ ไปดูด้วยกันไหมเคน

I ROCK , THEREFORE I AM
ไม่อยากดูเกย์แก่ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เฮียแนะนำเริ่มมีหลุดฉากนั้นฉากนี้ออกมาแล้ว
ระวังครับ ดีนะปรายตาไปอ่านเจอเพียงเล็กน้อย

เข้าข่ายสป๋อยแล่ว

ภูเขาประตูหลังหัก ก็น่าดูนะ ไปดูด้วยกันไหมเคน

เอานา ฉากไม่สำคัญครับ เนื้อหาสำคัญกว่า แล้วก็ที่สำคัญเรื่องมิวนิคต่อให้เล่าละเอียดก็ไม่เหมือนไปดูเองครับ หนังสื่อออกมาได้ดีมาก แต่ดูได้หนเดียว ไม่อยากดูหน 2 มันหลอนมาก

อย่างเรื่องซิกเซ้นผมก็รู้ก่อนไปดูว่า พระเอกตายตั้งแต่ฉากแรก ยังสนุกเลย  ปลื้ม

[ว่างให้เช่า]
ฮาร์โมนิค + มิวนิค = ฮาร์โมมิวนิค  คริคริ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
วิธีการดูหนังแต่ละคนคงไม่เหมือนกัน
ยังไงการสป๋อยก็เป็นการทำร้ายหนังครับ เชื่อว่าแบบนั้น

ว่าแต่เฮียไปดูภูเขาประตูหลังหักด้วยกันไหม  เกย์ออก

I ROCK , THEREFORE I AM
ไหนใครสปอย  ไหน  ไหน   โวย

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
วิธีการดูหนังแต่ละคนคงไม่เหมือนกัน
ยังไงการสป๋อยก็เป็นการทำร้ายหนังครับ เชื่อว่าแบบนั้น

ว่าแต่เฮียไปดูภูเขาประตูหลังหักด้วยกันไหม เกย์ออก
หง่ะ โดนป้าลากคอไปดูเสาร์นี้ เพราะศุกร์ที่แล้วให้เค้าไปหลับคาเรื่องมิวนิค(เสียไป 500 โครตเสียดายเลย รู้งี้ให้นอนอยู่บ้านดีกว่า) และคาดว่าจะหลับคาโรงเหมือนกัน เบื่อหนังรัก มันเอียนเพราะเลยวัยแล้ว ฮ่าๆๆๆ

ที่ไหนอะ ทำไมแพงจัง งั้นเหรอ
เพิ่งไปดูมิวนิคมา สดๆร้อนๆ เข้าโรง17.20 ออกจากโรง 20.17 นานจริงๆ  นั่งดูจนเมื่อย ง่ะ
ไหนใครสปอย ไหน ไหน โวย

ที่ตรารูปม้าสามตัวน่ะ

ทีแรกคิดว่าเป็นม้าคู่ซะอีก (sexthai private)   ฮี่...

เลวยั้นเงา
 เหลือบ  หม่าไผไตรอาชา

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เหลือบ หม่าไผไตรอาชา
เอ่อ ตัวไหนตัวผู้ ตัวไหนตัวเมียอะ มี 3 ตัว

ที่ไหนอะ ทำไมแพงจัง งั้นเหรอ
โรงที่สมบุญครอง มันมีผ้าห่มให้ด้วย แต่แพงชิบ 250 บาท/ที่ พอดีว่าวันที่ไปดูรอบทุ่มหนึ่ง มีโรงนี้โรงเดียว เลยต้องกัดฟันจ่าย  ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2006, 08:10 น. โดย ฮาร์โมนิค » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 [2] 3 4