หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเถอะ  (อ่าน 8744 ครั้ง)
รักเธอ ..... รักเธอ.... รักเธอ.....
คุณหมีโหดครับ เสียงหัวใจลักษณะนี้น่าจะมีลิ้นหัวใจไมทรัลตีบ และมีผนังหัวใจรั่วนะครับ เดี๋ยวหมดจะส่งตัวต่อไปรพ.ขนาดใหญ่เพื่อให้ไปทำechocardiogram
ช่วงนี้งดกินเนื้อสัตว์และงดเล่นคอมนานๆก่อนนะครับ หุหุหุ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแอนดูอาการแล้วลงความเห็นว่า
ต่อมอะมิจะมึดมันไปเร่งสารคิโมโกบี้ที่ลำไส้ส่วนโดราปามายาน
แล้วเม็ดเลือดขาวมันไปเร่งสารดัมบ๊กดึมปรงที่ส่วนหางๆ
เลยให้กินยาสไปรูลน่าเพื่อลดความดัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมอแอนดูอาการแล้วลงความเห็นว่า
ต่อมอะมิจะมึดมันไปเร่งสารคิโมโกบี้ที่ลำไส้ส่วนโดราปามายาน
แล้วเม็ดเลือดขาวมันไปเร่งสารดัมบ๊กดึมปรงที่ส่วนหางๆ
เลยให้กินยาสไปรูลน่าเพื่อลดความดัน
สารฮิโมโกบิน อยู่ในเม็ดเลือดแดงครับ ไม่ได้อยู่เฉพาะที่ลำไส้ส่วนต้นที่คุณแอนว่า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขอให้คนอ่าน เฮง เฮง ครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
นึกแล้วมึงต้องอ่าน
โอ้ยยยยยยยยยยยยยย ขาดอากาศหายใจ คุณหมอกรุณามาผายปอดด้วยนะคะ
 จ๊วบ

หนาวจังขาดคนมาดูแลหัวใจ เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โอ้ยยยยยยยยยยยยยย ขาดอากาศหายใจ คุณหมอกรุณามาผายปอดด้วยนะคะ
 จ๊วบ

หนาวจังขาดคนมาดูแลหัวใจ เกย์แอบ

^
ดูกันให้เต็มตาครับทุกคน
หมีคงอบอุ่นขึ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2006, 18:49 น. โดย Saa3 » บันทึกการเข้า
 โวย ชิ!!

เจ้าสาม

มาดูมาแลหัวใจจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก
หัวใจหมีอยากรู้ อยากรู้
รักเอยรักเอย รักอยู่ไหน
หมีตัวนี้อยากรู้ อยากรู้
รักเอยอยู่หนใด~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยากรู้มากเหรอคะ  เกย์แอบ

ไร้ประโยชน์ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
คงผายให้ไม่ได้ครับ
เครื่องช่วยหายใจเต็ม

หน้า: 1 2 [3]