หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าได้แล้วโว้ย. น้ำตาตูจะเล็ด  (อ่าน 18249 ครั้ง)
ใช่ๆ เข้าไปดูไม่มีใครออนเลย ป้าปิ๊กขาประจำก็ไม่อยู่ ฮิ้ววว
ดาอยู่  แต่ไม่มีใครคุยตอบดาเลย  ฮือๆ~
ไม่ได้เข้า  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
สไกป์จะร้างแล้วหรือนี่ ฮือๆ~
มันคืออะไรหรือ "สไกป์"
 งง
ไม่รู้จริง ๆ นะ....

...
ลองเสริชคำว่า  สกายปิ๊  สิคะ คริคริ
 คริคริ

...
ช่วงเวลาที่ผ่านมา
ก็ได้สกายปิ๊นี่แหละครับเป็นแหล่งพักใจชั่วคราวแทนเวปฟร้อนที่อับปางลง
ขอบคุณทุกคนที่ยอมคุยด้วยกะผมครับ แม้หลังๆ นี่จะไม่ได้คุยเลย
เนื่องจากไปช่วยงานน้องที่คณะยาวเลย

นี่เพิ่งกลับมาถึง ดีใจขี้ไหลเลยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วันนี้เข้าเว็บฟ๐นต์ได้ อยากจะกรี๊ด

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด ~

To be continued..
ล่มต่อซักอาทิตย์สิ  ชิ
(ให้มันสอบเสร็จก่อนแล้วค่อยหายล่ม  ง่ะ)
 ลันล้า 
ยังดีที่ช่วงล่ม  เจองานศพทุกวันเลย   ปลื้ม

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ลุ้นแทบแย่

ยินดีที่กลับมา
ทุกคนจะได้มีทีสิงสถิตย์อีกครา

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
กลับมาทำมายย ฉานลืมเธอปายโหม่ะแย้วว ว ว ว
.
.
.
.
อ่าว เห้ย เว็บฟ๐นต์กลับมาแล้ว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ฮือๆ~ หายไปนานโคตรจริง ๆ นะเนี่ย

ผมก็แอบคลิกดูทุกวัน แห้วมาหลายวัน (นึกว่าเจ้าของมัวไปล่ารายชื่อกับเขาอยู่)
ดีใจที่กลับมาคับ...
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7