หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: [ข่าว] ประกวดทำฟอนต์  (อ่าน 11853 ครั้ง)
วันที่18ใครไปบ้าง จะได้ไปพร้อมกัน เกย์แอบ
ขอบคุณครับทุกคนที่อวยพรและให้กำลังใจ  กรี๊ดดดดด

อยากให้ลองทำครับ จะได้รูั้ว่าฝีมือตัวเองไปถึงระดับไหน

ปล1.ยังไม่ได้ตั้งชื่อฟอนต์เลยแฮะ
ปล2.ยังไม่ได้สมัครเลยฮะ
ไม่มีบัตรประชาชน
ไม่สมัคร
ชิ

ฮือๆ~
สำเนาทะเบียนบ้านก็ได้มั๊ง
ลองโทรไปถามเค้าดูสิ
บัตรห้องสมุดก็ได้มั้งครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มรณะบัตรก็ได้

Today you , Tomorrow me.
บัดซบก็ได้นะ
กร๊าก กร๊าก โอย ขำห้าโอ วันนี้โดนหลายมุก  กร๊าก  กร๊าก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 ง่ะ
ตูอุส่าจริงจัง
บัดซบอกใครเหรอ  เกย์ออก
ยกมือ ไปคับ

อ๊ะ ยังไม่ได้สมัคร

รอบแรกส่งประมาณต้นเดือนเมษา
แค่ประโยคเดียวเองนิ กะเลขไทยเลขอารบิก

ก็ไม่เยอะไปนี่นา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มี.ค. 2006, 21:03 น. โดย verywhale » บันทึกการเข้า
ระวังจะชนวันเลือกตั้งนะ

อ้อ 18 มีนา ตูกลับบ้านง่ะ
วันครบรอบแต่งงานหม่าม้ากะปะป๊าพอดี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฟอนต์ห้าโอติดชัวร์
ลุงไม่ส่งบ้างหรือครับ
ง่ะ

ผมมันพวกชอบแหกกฎ สงสัยจะตกรอบแรก  ฮือๆ~

อีกอย่างบ้านอยู่ไกล กว่าจะขี่มอเตอร์ไซค์ฮ่างไปถึงกรุงเทพฯ กินเวลาหลายวัน  ฮิ้ววว

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
ไปวันประกาศผลเตะคนที่ได้ที่หนึ่งออกแล้วเอาฟอนต์ไปอวดเลยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
คนที่อยู่ต่างจว (นอกกรุงเทพฯ+ปริมณฑล) ไม่สะดวกมาอบรมก็ให้รอ load clip ไปดู
หน้า: 1 2 [3] 4