หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: BigBrother  (อ่าน 28334 ครั้ง)
มีทีวีเป็นเครื่องสำเร็จความใคร่

ดีครับ วัฒนธรรมนี้

อา... โอ้วว .... อ๋าาห์

อ๊างงงง
อืมมม อาห์

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ไล่นายก อาจจะสำเร็จความใครได้ดีกว่า ดู บีบี ครับพี่แอน(ฮา)

ป.ล. พิธีกร บีบี ก็ไปร่วมแจมชุมนุมไล่นายกกับเขาด้วย

ผมดูซีดี สำเร็จความใคร่ครับ  เกย์แอบ
ใคร่รู้ ว่าทำไมหนังเรื่อง แมททริกมันสนุกจริงๆ
ผมดูซีดี สำเร็จความใคร่ครับ เกย์แอบ
ใคร่รู้ ว่าทำไมหนังเรื่อง แมททริกมันสนุกจริงๆ

เจ๋งมากพี่  -Kums-

จะพูดให้ฟังดูเลิศหรูยังไง มันก็เป็นแค่เกมส์ ที่มีคนเล่นเป็น bb และตัวละครทั้ง 14 คน ที่จะถูกควบคุมโดย bb แล้วมันเป็นเกมส์ชีวิตจริงตรงไหน ในเมื่อภาระกิจแต่ละอย่างต่างมีจุดมุ่งหมายและ bb บังคับให้ทุกคนต้องทำตามภาระกิจและกฎ (ลองคิดดูซิว่า bb เป็นคนที่รู้รายละเอียดของตัวละคร รู้ว่าใครชอบอะไร กลัวอะไร ถนัดอะไร อ่อนอะไร จากรายละเอียดที่ต้องกรอกตอนสมัคร ดังนั้นการจะควบคุมให้ตัวละครเป็นไปตามบท(ที่ชอบบอกว่าเป็นเกมส์ที่ไม่มีบท เป็นเกมส์ชีวิตจริง โกหกไหมครับ)ที่ bb อยากให้เป็นมันไม่ใช่เรื่องยากเลย )

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ที่บ้านติดubcเลยเพราะชอบดูBB  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เบื่อ BB แต่มีคนมาชอบเปิดทิ้งไว้ให้ดู

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
คลับคล้ายคลับคลาว่าเคยพูดไปแล้วอะ
ในเว็บบิทมีหนังโป๊ที่อ้างว่าเป็น BB ของฝรั่งตั้งหลายเรื่อง
ใครวะจะเชื่อ

ถ้าไม่ได้พิสูจน์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แอนพิสูจน์หรือยังครับ ผมก็เคยเห็นแว้บๆ แต่ไม่เคยสนใจจะดูครับ  เหลือบ 

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
พิสูจน์แล้วครับ

เหมือนหนังโป๊แอบถ่าย ใส่โลโก้ BB  ฮิ้ววว
ในเว็บบิทมีหนังโป๊ที่อ้างว่าเป็น BB ของฝรั่งตั้งหลายเรื่อง
ใครวะจะเชื่อ

ถ้าไม่ได้พิสูจน์

พิสูจน์แล้วครับ

เหมือนหนังโป๊แอบถ่าย ใส่โลโก้ BB ฮิ้ววว

โห หน้าไปอยู่กองพิสูจน์หลักฐานกันจังเนอะ  เหลือบ

Las Noches Rubicundior
น้องออย เขาว่ามีหนังด้วย
^^_^^

ว่าแต่หนัง Big Brother..... หมายถึงพี่ชายกับน้องชายหรือเปล่านะ เฮ้ย!?

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7