หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอหน่อยนะ  (อ่าน 3578 ครั้ง)
คือ ป๋มเอาบทความการสร้างฟอนท์ด้วยFontLebไปวางในเว็บของผม แล้วป๋มจาใส่เคริตให้นะครับ ท่านเว็บมาสเตอรจอมดุคงไม่ว่าอะไรนะครับ ขอบคุณครับ(อย่างฟ้องร้องป๋มนะ ป๋มไม่รู้กฏหมาย แถมอยู่แค่ป.6เองง่า กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด)
ผมค่ะไม่ใช่ป๋ม  กรี๊ดดดดด เอ้ยย  หมีโหดดดด

<3.
อ้าว ไอ้สัตว์
ใครให้มึงเอาไปแปะวะ
โวย

เฮ้ยไม่ใช่ครับ
ยินดีครับ
แต่กรุณาอย่าใช้ภาษาวิบัติเน้อ
เสร็จแล้วเอามาให้ชมด้วยนะครับ
ยิ้มน่ารัก

ป.ล. ไอ้ย่อหน้าบนสุดผมพูดเล่นนะครับ ถ้าถือเป็นจริงจัง  ฮิ้ววว
ป.ว. อยู่แค่ ป.6 หรือครับ อืมมมม ...  เกย์แอบ
เก่งครับเก่ง  ยิ้มน่ารัก

ปรับปรุงเรืองการใช้ภาษาเล็กน้อย ก็ดีนะ  เจ๋ง

ปล. Fontleb = ฟ้อนเล็บ  กร๊าก
ความรู้ใหม่
ฟ้อนเล็บสามารถทำฟ๐นต์ได้ ~
 ง่ะ ง่ะ ง่ะ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ความรู้ใหม่
ฟ้อนเล็บสามารถทำฟ๐นต์ได้ ~
กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เก่งครับเก่ง  ยิ้มน่ารัก
ปล. Fontleb = ฟ้อนเล็บ  กร๊าก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ขอเว็บที่ว่าด้วยครับ
อยากเห็น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
www.microsoft.com/fontlab
ป.ว. อยู่แค่ ป.6 หรือครับ อืมมมม ...  เกย์แอบ

เกย์แอบ ชอบเด็กๆหล่ะสิ   ฮี่...

Las Noches Rubicundior
เจ้าของจู๋ตายไปแล้วล่ะ  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: [1]