หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดกันยังว่าวันวาเลนไทน์จะไปไหน  (อ่าน 9129 ครั้ง)
 ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี

มันน...แ..ป...้...

กกกก

น่ะ

คริคริ แป่ว

<3.
รู้สึกว่าหนิงปั่นถี่ขึ้นแฮะ  ง่ะ
รับตัดการ์ดให้เพื่อนค่ะ (ปรือคัตเตอร์อยู่)
แล้วก็ รอโดนแซวจากเพื่อนๆสนิทที่ปากหมาค่ะ
แล้วก็ อาจมีอะไรเลวร้ายกว่านั้น

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เป็นกุศโลบายที่ดีที่ทำให้มนุษย์ไม่สูญพันธ์ครับ
แต่กลับทำให้มนุษย์เจนเนอเรชั่นใหม่นั่นไร้คุณภาพ
ยิ้มน่ารัก
วันที่ดอกไม้แพง

เป็นวันที่กุหลาบเพียงดอกเดียว
สามารถนำมาใช้แลกเป็นตั๋วการมีเซ็กส์ได้
เป็นวันที่ผมไม่ชอบ
ก็เป็นเหตุผลพอที่จะไม่ชอบวันนี้แล้วครับ

ปลื้ม
ลายเซ็น i-palm โหด  ง่ะ

คิ๊ขุ น่ารัก  ยิ้มน่ารัก
คิ๊ขุ น่ารัก ยิ้มน่ารัก

^
^
^
^
แน่ใจเหรอ  หน้าแตก

นานๆ จะเข้ามาที
สังเกตไหมครับว่าที่นี่เขาไม่ใช้ลายเซ็นใหญ่โตกัน
ในสายตาของผมมองว่ามันสกปรก รก และน่ารังเกียจ แป๊ะยิ้ม

Today you , Tomorrow me.
 โห

ชอบเป็นการส่วนตัวค่ะ ขอใช้ต่อไปอีกซักพักนะ  ลันล้า
เข้าวัด ยิ้มน่ารัก กับบิว

ที่นี้ชอบอะไรที่เป็นความคลาสสิก (รึเปล่า) ค่ะ  ปลื้ม

<3.
จริงๆลายเซนต์สั้นกันบอร์ดล่ม
แต่กันไม่ได้หรอกค่ะ ^^

- จัดบูธเกมส์ ที่ มหาลัย  ง่ะ

-  และ นอน  เอือม

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 [2] 3