หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 26

ผู้เขียน หัวข้อ: เขาชนไก่ที่รัก  (อ่าน 116592 ครั้ง)
ขุดครับ

พฤหัสนี้ต้องไปแล้วครับ

เป้หลังยังไม่ได้ซื้อเลย ตอนไปจะเอาอะไรนอนเนี่ย

มีใครพอจะรู้มั้ยครับว่าปีนี้ปีสองไปทำอะไร ? อากาศหนาวเหมือนทุกปีมั้ย ? ครูฝึกชุดเดิมกับปีที่แล้วรึเปล่า และ ขี้ที่ไหนครับ

ป.ล. เมื่อกลางวันคุยกะเพื่อนเรื่องนี้ - มันบอกจะพกปืนฉีดน้ำไปด้วย ถามมันจะเอาไปทำอะไร มันบอกจะเอาไปล้างก้นครับ  กร๊าก
เอาเงินไปครับ ที่นู่นมีทุกอย่าง

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ไปวันพุธ  เกย์ออก
วันพุธมันวันครูไม่ใช่เหรอ
เรียนรด.แค่สองปีเอง ปีที่สามย้ายที่เรียน ที่ใหม่แม่มกวนตีน
หลอกให้เราไปเอาใบ สด.๙ หรืออะไรไม่รู้ พอกลับไปอีกทีมันบอกหมดเวลาต่อ...

ซ้าดดดดด ชิ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้

กางเกงในไม่ต้องเอาไปนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เรียนเชียงใหม่ โคตรสบาย

เลือกเรียนได้ 2 แบบ

แบบปกติ (ที่เรียนกันทุกอาทิตย์)

กับแบบไปเข้าค่าย 10 วันรวด ออกมาจบเลย

เหนื่อยหน่อย แต่เหนื่อบรอบเดียว ชอบครับ ^^

ตอนนี้ก็รอแต่เข้าภาคสนามอย่างเดียว 21-25 มกรานี้ไปแล้วครับ

เชียงใหม่ เรียน ร.ด. สบาย ไม่โหดด้วย

ปีที่แล้ว ค่ายภาคสนาม(ปี๒) เกิดไฟไหม้ป่า ที่ควันเต็มเมืองเชียงใหม่อ่ะ

เดินทางไกลไม่ได้เดิน

กับข้าวไม่ต้องทำเอง เพราะต้องก่อไฟ เค้าไม่ให้ก่อ ยิ่งจะสร้างควัน

-*- วันๆอยู่กับครูฝึกแล้วก็เล่าเรื่องใต้สะดือให้กันฟัง 555

นักศึกษา  หันตูดให้แดด  (ผวนคำดูนะ)  หื่น

นักศึกษาวันนี้เราจะมาฝึกในท่า หันอยู่่กับที่   เกย์แอบ

จะจบแล้ววว

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เดี๋ยวนี้เค้าเข้าค่ายกันทุกปีเลยเหรอครับ  หมีโหด~

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ปี 2 กับ 3 ครับ

ส่วนผมปลายๆ เดือนนี้ก็จะโดนเชือดแล้ว
แต่ตอนผมเรียนนี่ ฝึกภาคสนามทุกชั้นปีเลยนะ
ปีหนึ่ง 3 วัน
ปีสอง 5 วัน
ปีสาม 7 วัน
แต่ช่วงนั้นเค้าตัดงบประมาณพอดี เลยลดจำนวนวันลง

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
เข้าตอนเดือนมีนาครับของผม 3 วัน
ถามแบบภาษาคนไม่ค่อยถูกระเบียบนะครับ

ตัดอย่างอื่นที่ไม่ใช่เกรียนได้ป่ะ
ได้... แล้วก็ไปเกรียนที่สวนเจ้าเชษฐ์  กร๊าก

กิ๊งไปพฤหัส ตูไปวันพุธนี้ (เสร็จแน่มึง  เกย์ออก)
ถามแบบภาษาคนไม่ค่อยถูกระเบียบนะครับ

ตัดอย่างอื่นที่ไม่ใช่เกรียนได้ป่ะ

555

เชียงใหม่

สกินเฮดก็ได้ครับ

ไม่ซ่อม ไม่ด่า ไม่สน

แต่ค่าย 10 วัน โดนเกรียนครับ  ฮือๆ~

ก็ไปฝึกกับทหารจริงๆนี่อันนั้น

ไม่ใช่ครุฝึก นศท. แต่เป็นครูฝึกทหารส่งไปใต้  ฮือๆ~

ไอ่ซ้าดดด

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ได้... แล้วก็ไปเกรียนที่สวนเจ้าเชษฐ์  กร๊าก

กิ๊งไปพฤหัส ตูไปวันพุธนี้ (เสร็จแน่มึง  เกย์ออก)

ข่าวผิดครับ อาจารย์หลงตามเคย

ไปวันพุธครับ

นัดเจอกันกลางดึกมั้ยเต่า

(ตูจะไปชิงธง)
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 26