หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจิ๋มจีบเจ๊โบว์  (อ่าน 6572 ครั้ง)
ไม่เกี่ยวกับฟ๐รั่มหรอกค่ะ
มันอยู่ในสกายปี้ ง่ะ
เดี๋ยวต้องไปเซาะถามวี   ลันล้า

<3.
มันเป็นมุกภายในจริงๆ  แป่ว

Las Noches Rubicundior
มันเป็นมุกภายในจริงๆ  แป่ว

งง งง งง

ต้องเล่นสกายปี้อะนะ ถึงจะเข้าใจ

บังเอิญว่าไม่ได้เล่นเหมือนกันเลยไม่รู้จะอธิบายยังไงอะ  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
วีเอ๊ย
ขวัญเอ๊ย ขวัญมานะลูก  กรี๊ดดดดด
ทีหลังก็หนีบๆเสียงหน่อย จะได้ไม่โดนอีก  ลันล้า

รักแมวค่ะ
ต้องเล่นสกายปี้อะนะ ถึงจะเข้าใจ

บังเอิญว่าไม่ได้เล่นเหมือนกันเลยไม่รู้จะอธิบายยังไงอะ  ฮี่ๆ

แล้วก็เลยงงไปใหญ่  งง   มึนตึ้บ

โหวตกันเถอะ ตูควรแบนไอ้เจ้า hecot นี่กี่วันดี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ได้ข่าวที่ไหนมาว่า ล่ง ว่า ล่ม  เหลือบ

ก็ล่มนะซิ๊!!!  โวย

กร๊าก

เลวยั้นเงา
ลงแม็คอะฟี่ให้แม่ครับ  เหลือบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
5555 เป๋ได้สุดยอดนอร์ตันมาก  กร๊าก
หน้า: 1 [2]