หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ฟอนต์ของLในเรื่องเดธโน๊ตอะ  (อ่าน 9295 ครั้ง)
อยากได้ฟอนต์ที่มันเปนลายสวยๆอะ ที่ในเรื่องdeath note พวกLจะใช้ขึ้นหน้าจอคอมอะ

เห็นในเวปธรรมศาสตร์ก็ใช้ฟอนต์นี้ ใครมีข้อมูลหรือที่มา หรือที่โหลดก็ช่วยโพสไว้หน่อยนะครับ
http://f0nt.com/download/details.php?image_id=165

Today you , Tomorrow me.
แบบนี้มีแล้วอะครับ

คืออยากได้ฟอนต์แบบที่มันเป็นตัวลายสวยๆ เว่อร์ๆน่ะครับ

ไม่มีตัวอย่างให้ดูด้วยอ่า

คือว่ามันไม่ใช่ฟอนต์ของเรื่องนี้อะครับ มันเป้นฟอนต์ที่มีอยู่แล้ว แล้วเค้าเอาไปใช้ในเรื่องอะครับ
แบบภาษาอังกฤษโบราณหรือเปล่าเอ่ย
ลอง dafont.com โลด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เคยโพสต์ในเว็บนี้ครับ จำไม่ได้แล้วครับ ชื่อขึ้นต้นด้วยตัว  D ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ประมาณนี้ รึเปล่าครับ
หน้า: [1]