หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ม้าลาย  (อ่าน 32627 ครั้ง)
ก็ยังบุษบาอยู่นี่

เห็นด้วย ใครนะใคร

แต่มันยังบุษบา  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
ก็เป็นเพลง ใครนะใครอ่ะ  งง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ใครล่ะ

ช่างหมีเหอะ  กรี๊ดดดดด

S♥NE - Goguma
เมื่อตอนเย็นๆ
เห็นพูดกันเรืองเพลงที่บอกความเป็นครู
จำไม่ได้ว่าอะไรที่เท่าไหร่ คร่าวๆ ก็

อันดับ 5 เพลงคุณครูกระดาษทราย (ของทราย)
อันดับ 3 เพลงขอบใจจริงๆ (ฉันมีเธอเป็นดั่งครู~)
อันดับ 1 เพลงเลี้ยงส่ง (ของวง โซ ครู)

พูดจบก็เปิดบุษบาต่อ  ไอ้มืดหมี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยิ้มน่ารัก
ใครนะไข่
ตี่ดีดิ๊ดตี๊ดีดิ่ด

สมัยปีสี่ตูชอบเพลงนี้มากเลย
ฟังแล้วทำงานได้ยันรุ่งสาง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยิ้มน่ารัก
ใครนะไข่
ตี่ดีดิ๊ดตี๊ดีดิ่ด

สมัยปีสี่ตูชอบเพลงนี้มากเลย
ฟังแล้วทำงานได้ยันรุ่งสาง

ง่ะ ไม่ใช่แล้วละมั้งแอน
จำไม่ได้แล้วแฮะ

นึกเพลงไม่ออก

ไก่สิคะ ไข่
http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A4067984/A4067984.html
กระทู้ เบื่อ กระทู้ FAT คับ

ไวมาก  โวย

พี่แอนเกาะติดสถานการณ์มาก

กำลังจะเอามาโพสเลย ชิ
ไปปั่นละ  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ป๋า เต็ดออกมาแย้มแล้วเรื่องบุษบา ที่ fAt 104.5เอามาให้ดูกัน ต้องติดตามตอนต่อไปครับ
http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A4067977/A4067977.html

แอบอ้าง
ถึงคุณผู้ฟังทุกท่าน
ก่อนอื่น ต้องขอขอบคุณทุกคำเสนอแนะที่มีเข้ามา พวกเราทีมงานทุกคนเข้าใจและเห็นใจทุกๆท่านเป็นอย่างยิ่งครับ เราขอยืนยันว่าจุดยืนในการทำงานของเรายังไม่เปลี่ยนไปครับ และการปรับแต่งรายการในครั้งนี้ก็หวังให้ทุกอย่างมันดีขึ้นจริงๆ ทุกอย่างที่ทำไปล้วนมีเหตุผลรองรับแต่เราไม่สามารถอธิบายกับทุกท่านได้ในตอน นี้ โดยเฉพาะเรื่องเพลงที่เป็นส่วนสำคัญที่สุด
สิ่งที่ผมยืนยันได้ก็คื อมันจะไม่ได้เป็นอย่างนี้ตลอดไป การเปลี่ยนครั้งนี้จำเป็นต้องมีขั้นตอนบางอย่างที่เราต้องผ่านไปให้ได้ และอีกครั้งหนึ่งที่ผมต้องบอกว่ามันมีเหตุผลรองรับแต่ผมยังเล่าตอนนี้ไม่ได้
เกี่ยวกับช่วงพิเศษต่างๆในรายการและกิจกรรมพิเศษนอกรายการนั้นก็จะยังคง มีต่อไป แม้ว่าต้องปรับเปลี่ยนรายละเอียดบางอย่างไปบ้าง แต่แนวคิดหลักยังต้องคงอยู่ ซึงอันนี้ก็คงต้องให้ทุกท่านรอพิสูจน์กันต่อไป
เรายังให้ความสำคัญกับการสนับสนุนผลงานของคนรุ่นใหม่อยู่ต่อไป จะว่าไปแล้วการปรับเปลี่ยนครั้งนี้นั้นมุ่งหวังจะให้การสนับสนุนเป็นไปได้ด้ วยดีกว่าเดิมด้วยซ้ำ ซึ่งก็ต้องรอพิสูจน์กันอีกเช่นกัน
ผมเชื่อว่าการต อบกระทู้ครั้งนี้คงจะยังไม่ได้ไขข้อข้องใจในหลายๆเรื่องที่ท่านถามกันเข้ามา (ในไม่ช้าคงจะอธิบายได้) แต่ก็หวังว่าทุกท่านจะได้รู้ว่าเราฟังทุกความคิดเห็นของท่านอยู่ และจะรอฟังอยู่ต่อไป

ขอบคุณที่รับฟังครับ
ยุทธนา บุญอ้อม

ตอบเมื่อ: Mon Aug 29, 2005 6:47 pm
ที่มาของ link
http://back.thisisclick.com/webboard/viewtopic.php?t=7628
อดทนกันต่อไปครับ ว่าจะเปลี่ยนแปลงอย่างไรครับ
แต่ผมสะใจนะครับ ทำแบบนี้ เป็น talk of the town ดี

จากคุณ : tAkeShI iTo - [ 1 ก.พ. 49 00:29:03 ]

อ้าว ซวยเลย นั่นมันเก่าแล้วนี่หว่า
โทษ จขกท ละกัน ง่ะ

คนฟังเอือมค่ะ

แต่หนุกดี ลันล้า
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11