หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ม้าลาย  (อ่าน 32612 ครั้ง)
วันนี้ แฟตเรดิโอ ม้าลายทั้งวันเลย  ฮิ้ววว

ไม่เคยเหนื่อยล้ากับม้าลายจริงๆนะคะ
มามุกไหนกันยังไม่รู้

แต่มีหน้าม้าโทรมาตรึม

"พี่คะ ระบบพี่เสียรึเปล่าคะ"
"พี่คะ มิเตอร์พี่ไม่ดีรึเปล่า"
"พี่คะ ทำไมเปิดเพลงเดียวตลอดล่ะคะ พี่ลองออกมาฟังข้างนอกมั่งสิคะ"

หมีโหดดดด

*** ตอนนี้พี่ป๊อดยังร้องเพลงอยู่ ฟังได้ที่ 104.5 หรือ www.thisisclick.com

ปล. ตอนนี้มามุกป๋าเต็ดเดินทางไปพล ปตอ.แล้ว โว้วววว  กรี๊ดดดดด

โอ้ว เย่ ม้าลายยยยยยยยยยยยยยย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ม.ค. 2006, 21:46 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กรี๊ดดดดด
เพลงเดียวทั้งวันเลยเหรอ
เมื่อกี้ไปฟังเจอ บุษบา
จิงเกิ้ลก็เป็นนะ

ขอบคุณดาที่ทำให้ได้ฟัง
ขนาดลุงแอนนี่ยังฟังเลย กรี๊ดดดดด

มุกนี้ยอมรับว่ากล้ามาก เจ๋งจริงๆ  เจ๋ง

หน้ามึน

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ฟังอยู่  กรี๊ดดดดด

บุษบา
Artist : Modern Dog

บุษบาเกิดมากับความสดใส
โลกของเธอนั้นมีดอกไม้ในหัวใจ
วันทั้งวันชื่นชมชอบร้อยมาลัย
โลกสดใสไปด้วยมาลัยของเธอ

ดอกไม้นานาพรรณ
สีสันมากมายกันไป
กลิ่นหอมรัญจวนใจ
ประดับไว้ให้โลกนี้สวยงาม

* บรรจงร้อยเป็นมาลัย สนุกสุขใจหนักหนา
เป็นประจำทุกวันเวลา ไม่เคยเหนื่อยล้ากับม้าลาย 
 คริคริ

แล้วเธอตื่นมากับความผิดหวัง ในวันนี้
โลกที่เคยดีไม่มีดอกไม้เหลืออยู่
โลกสดใสมันเป็นอะไรก็ไม่รู้
เห็นเห็นกันอยู่ จู่จู่ก็หายไป
ดอกไม้มันหายไป จากโลกอันกว้างใหญ่
(*)

แล้วบุษบาก็พบว่าความจริงนั้น
โลกที่มันไม่มีดอกไม้เหลืออยู่
เพราะเธอเด็ดไปมากมายเท่าไรก็ไม่รู้
เด็ดไปไม่เคยดู จะเหลืออยู่ได้อย่างไร
(*)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ม.ค. 2006, 21:28 น. โดย เจ้าโต » บันทึกการเข้า
http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A4065959/A4065959.html  ฮิ้ววว

http://back.thisisclick.com/webboard/viewtopic.php?t=9309  ฮิ้ววว

แล้วทำไมต้องม้าลาย งง
พี่ป้ิอดร้องว่า
ไม่เคยเื่นื่อยล้ากับม้าลายไม่ใช่เหรอ  ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ม.ค. 2006, 21:25 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

กร๊าก

เหลือบ
ดีเจ รับสายหน้าไมค์เนียนดีนะ คริคริ
ม้าลาย~ แครี่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ของเขาแรงดีเนอะ  ฮี่ๆ

S♥NE - Goguma
เล่นมุกซะผมเข็มขัดสั้นเลย  เจ๋ง

บรรจงร้อยเป็นมาลัยยยยยยยยย

ใครรู้บ้างงงง
ไว้จะมาเฉลย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
 โวย หรั่ง

ไม่ได้ฟัง  หน้าแตก

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11