หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: FA บทที่4 : ศิลปะใน INBETWEEN  (อ่าน 20535 ครั้ง)
ไม่ผิดหวังนี่คื่อ นรก ชัดๆชิมิ  เกย์แอบ

แต่อยากได้โคตรอภิมหาโปรแกรม กับ ซาวด์ กับ หนังโป๊ส่วนตัวของ ป๋า ทั้งหมดที่มีอยู่แทนได้ไม๊ เกย์แอบ
ตูทำเกือบเดือน  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ก.พ. 2006, 00:21 น. โดย Saa3 » บันทึกการเข้า
ขอบคุณครับ  ยิ้มน่ารัก

อ่านแล้วค่ะ   ปลื้ม

อ่านแล้วค่ะ
-*-มหาหินจริงๆ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ยิ่งเรียน ยิ่งยาก
ยิ่งพยายาม ยิ่งเน่า  ฮือๆ~

ช่วงนี้ก็ฝึกฝีมือกันให้ดี ๆ นะจ๊ะ เพราะแข่ง The match ต้องฝึกทำโจทย์เยอะ ๆ ลองไปหาการ์ตูนดู แล้วทำเลียนแบบซัน ฉอตสองฉอต

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เพิ่งเห็นแตกแฟลช......

บทนี้แจ่มมากเลยครับความรู้ใหม่ๆ

ปล.ของรางวัลจากกิจกรรม The Match ไม่อยากได้ของจาก f0nt.com ครับ แต่อยากได้ CD รวม Sound Effect กรี๊ดดดดด
เอามาเทรดกะ CD พลทหารแอนนามั้ยครับ
ซีดี แอนนา เค้ามีกันทั่วบ้านทั่วเมือง  เกย์แอบ
แหะๆ เพิ่งเข้ามาหลังจากหายไปนาน
(นานแค่ไหนไม่รู้ น่าจะ 1-2 สัปดาห์)

ทหารเกณฑ์
พลทหารแอนนาเรอะ... ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พลทหารแอนนาเรอะ... ง่ะ

ใครจะดู :4:
คลื่นไส้ครับ

ทั้งโจทย์ ทั้งคลิปทหารแอนนา
เย็นนี้ตูจะไปซื้อหนังสือมาอ่านแล้ว ไม่ไหวแล้ว

โอ้ยยยยย

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
 :09:มีหนังสือสอนทำ anime ด้วยหรือ

นานาเห็นตสอนใช้โปรแกรม ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 [2]