หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: กอล์ฟ-ไมค์  (อ่าน 22442 ครั้ง)
ไม่ได้จะมีกรี๊ดวงนี้นะ  ฮือๆ~

คือว่าเดี๋ยวจะมีสอบจัดรายการวิทยุ แล้วจะเชิญแขกรับเชิญมา
เพื่อนที่จะมาเป็นแขกรับเชิญ อยากเป็น กอล์ฟ-ไมค์  ง่ะ

แต่อยากได้บทสัมภาษณ์ฮาๆหน่อย

ช่วยคิดตำถามทีสิคะ  ยิ้มน่ารัก

อันนี้คือที่ทำไปมั่งแล้ว

แอบอ้าง
น่า.อร   สวัสดีค่ะ
น่า      ขอต้อนรับสู่รายการอรน่าบันเทิงนะคะ
อร      คุณน่าคะ วันนี้รู้สึกว่าเราจะมีแขกรับเชิญพิเศษใช่ไหมคะ
น่า   ใช่ค่ะคุณอร วันนี้เรามาแขกรับเชิญที่เมื่อเอ่ยชื่อไปแล้ว สาวๆต้องกรี๊ดแน่นอน
อร   ใบ้ต่อดีไหมคะ พวกเค้าเป็น 2 หนุ่มหน้าตาอินเทรนด์ทั้งคู่เลย หล่อ ตี๋ ร้องเพลงก็เพราะด้วยนะคะ
น่า   งั้นขอเชิญพบกับ กอล์ฟ-ไมค์ ค่า (แปะๆๆๆๆ)

บอยกับพี่อี๊ดเดินมา พร้อมเสียงเพลง

อร   สวัสดีค่ะ ช่วยแนะนำตัวให้ท่านผู้ฟังหน่อยนะคะ
น่า   ใครเป็นพี่ ใครเป็นน้องคะ
อร   หน้าตาอินเทรนด์แบบนี้ เป็นลูกครึ่งอะไรคะ
น่า   ทั้งคู่นี่คิดยังไงมาออกอัลบั้มคู่กันได้คะเนี่ย
อร   กระแสตอบรับเป็นอย่างไรบ้างคะ
น่า   ออกทัวร์คอนเสิร์ตที่ไหนบ้างคะ
อร   หล่อๆยังงี้มีแฟนรึยังคะ
น่า   แล้วคุณเชียร์สบายดีไหมคะคุณกอล์ฟ
อร   ถามเรื่องคุณกอล์ฟไปแล้ว แล้วคุณซูซูสบายดีไหมคะ
น่า   พวกคุณคิดว่า เพลงในอัลบั้มนี้จะโดนแบนไหมคะ เพราะว่ามีเพลง นึงชื่อเพลง เรื่องเล็กของเธอ ไม่ดีนะคะเนี่ย อะไรเล็กคะ
อร   พวกคุณคิดว่า เราจะแก้ปัญหาความยากจนยังไงดีคะ
น่า   ใช้วิธีมีอมไม่มีอดจะดีไหมคะ
อร   ค่ารถเมล์ขึ้นแล้วทำ เรามีวิธีประหยัดอะไรบ้างคะ
น่า   ........ บลาๆๆๆ

อยากได้ถามแบบไม่ค่อยเกี่ยวกับผลงานเท่าไหร่

ขอบคุณค่า โฮกกก  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
คุณคิดยังไงกับอวตารโชว์อึ๋มครับ  เหลือบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
น่ารักดีค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ง่ะ

ถามอย่างเดียวเลย แล้วพี่แกจำที่ถามได้ป่าวหว่า ยิ้มน่ารัก

เอ่อ แขกรับเชิญก็ให้คิดคำตอบเองค่า  หมีโหดดดด

เอ่อ...คุณกอล์ฟกับไมค์ชอบขึ้นไปเล่นอินเตอร์เน็ทบนชั้นสองไหมครับ  เหลือบ

ไม่เก็ต  งั้นเหรอ

ได้อีกคำถามแล้ว

คุณกอล์ฟ คุณไมค์ดูแดจังกึมรึเปล่าคะ  ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ม.ค. 2006, 21:07 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

กอฟ-ไมค์ กลัวผีแหละ เอามาร้องเป็นเพลงเลย
เอ๊ะ ผี หลอก
 เฮ้ย!?

ขอบคุณ DJ.สนุกเกอร์
 ฮิ้ววว
คุณคิดว่า ระหว่างกอล์ฟกับไมค์ใครหล่อกว่ากัน?

ฮิ้ววว
555 ก็เล่นมุก 2 คนนี้แหละ

ได้มาอีกคำถามละ

คุณกอล์ฟ คุณไมค์ดูแดจังกึมรึเปล่าคะ  ยิ้มน่ารัก

คุณกอล์ฟกับคุณไมค์อยากเจอคุณระเบียบรัตนจัดหรือเปล่าครับ

แอบอ้าง
น่า   พวกคุณคิดว่า เพลงในอัลบั้มนี้จะโดนแบนไหมคะ เพราะว่ามีเพลง นึงชื่อเพลง เรื่องเล็กของเธอ ไม่ดีนะคะเนี่ย อะไรเล็กคะ
มีอันนี้ไปแล้วอ่ะ  ฮือๆ~

กร๊าก

คุณคิดว่า ระหว่างกอล์ฟกับไมค์ใครหล่อกว่ากัน?

ฮิ้ววว

โวย

ฮิ้ววว

คิดยังไงที่คุณมีคู่แฝดคือสองคนนี้คะ  ปลื้ม

ขำค่ะ  คริคริ

Las Noches Rubicundior
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7