หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]

ผู้เขียน หัวข้อ: กอล์ฟ-ไมค์  (อ่าน 22445 ครั้ง)
นั่นสิ  ทำได้ไง  ลูกชายหล่อทั้งสี่คน  เจ๋ง
เกิดมาได้ไงลูกชายหล่อตั้ง4คน ง่ะ
เค้าตั้งใจ

Las Noches Rubicundior
รู้วิธีบอกด้วยนะครับ

จะได้ปรึกษากับแม่ของลูก  กรี๊ดดดดด
จะโดนน้องดาต่อยไหมนี่

ผมเองที่ขอเพลงแซนด์แบงค์ใน ฟด น่ะ
เพราะเห็นว่าเมื่อก่อนนี้เพลงป๊อบสีสดๆ แนววัยรุ่นๆ มันก็เยอะ
แต่ไม่เคยเจอคนไหน / คู่ไหนเลยที่..เหี้ย ได้ขนาดนี้

ซึ่งความเหี้ยในวันนั้น
พอนานๆ เข้าจะเป็นความจ๊าบครับ

แอบอ้างยาวมาก

ทำไมนานากดแก้ไขข้อความคนอื่นได้ ?
(พ่อช้างทำได้เหรอ?)

เพราะช่วงบูรณะสึนามิเว็บฟ๐นต์ครับ
จำไม่ได้แล้วว่าตั้งแต่ระดับไหนเป็นต้นไป จะมีสิทธแก้ไข คห ของคนอื่นได้
จะได้ช่วยกันปรับตัวอักษรที่พินาศให้ดีดังเดิมไม่มากก็มาก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพราะช่วงบูรณะสึนามิเว็บฟ๐นต์ครับ
จำไม่ได้แล้วว่าตั้งแต่ระดับไหนเป็นต้นไป จะมีสิทธแก้ไข คห ของคนอื่นได้
จะได้ช่วยกันปรับตัวอักษรที่พินาศให้ดีดังเดิมไม่มากก็มาก

ดูมันไม่น้อยก็น้อยมากกว่านะ -_-'

พี่แอนคะ ในห้อง faq มันแก้ไม่ได้อะ
เสียหายหนักซะด้วย
วันโน้นดาขยัน กะจะแก้ซะหน่อย

ปล.เพลงแซนด์แบงค์มัน...จริงๆนี่คะ
แต่ดามีเทปด้วยหละ  อยู่ที่บ้าน
อะไรว๊า~(ต้องเกาหัวด้วย)
พี่แก้ไปแล้วจ้ะ อันนึงที่ปักหมุดไว้น่ะ
เดี๋ยวหายเหนื่อยจะตามแก้อันอื่นต่อไป

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมื่อวันโน้น  นานมาแล้ว ดาขยันไง
แต่ตอนนี้
ตัวเป็นขน

ปล. กอล์ฟไมค์ แซนด์แบงค์ หล่อ  ลันล้า
ลิฟกับออย ซิ โรบอททั้งคู่  เหลือบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กอล์ฟ ไมค์ แซนด์ แบงค์
.
.
.
.
.
.
ดังในหมู่วัยรุ่น
แต่อย่างเรา
 ฮือๆ~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ลองให้ตัดผมทรงนักเรียน มัธยมทั่วไปก็คงไม่หล่ออะค่ะ

คงเป็นความโชคดีที่เกิดมารวยเรียนโรงเรียนนานาชาติมั้งคะ

<3.
จะโดนน้องดาต่อยไหมนี่

แต่ไม่เคยเจอคนไหน / คู่ไหนเลยที่..เหี้ย ได้ขนาดนี้

ซึ่งความเหี้ยในวันนั้น
พอนานๆ เข้าจะเป็นความจ๊าบครับ

เหี้ย
มันคือ ?
ขอกระจกครับ

โวย....

เล่นตูซะแล้ว  ฮือๆ~

เอาจริงๆเซ่  ฮือๆ~
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]