หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: กอล์ฟ-ไมค์  (อ่าน 15905 ครั้ง)
เหมือนจะผิดเพศแฮะ
หล่อ
แต่เกย์

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เป็นคู่เกย์ได้ไงเล่า
เค้าเป็นพี่น้องก๊านนนน โวย

ก็

พี่น้องเกย์  ง่ะ
นานาว่าหน้ามันเกย์ๆไงไมรู้
เดี๋ยวก็เลิกดัง

หล่ออ  คนหล่อทำอะไรก็ไม่ผิด

ปล.เค้ามีกลุ่มแฟนคลับเหนียวแน่นตั้งแต่สมัย 3-4 ปีที่แล้ว
ยังไม่เห็นดังเท่าที่ควรเลย
ยังไม่รู้จักเพลงของพี่น้องเกย์นี่สักเพลง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.พ. 2006, 19:36 น. โดย NanaMafia » บันทึกการเข้า
ยังไม่รู้จักเพลงของพี่น้องเกย์นี่สักเพลง
คิดเหมือนเร่ค่ะ

ทำไมนานากดแก้ไขข้อความคนอื่นได้ ?
(พ่อช้างทำได้เหรอ?)

สิบสองเพลงค่ะ  หมีโหดดดด

สิบสองลบหนึ่งลบสามลบห้า เท่ากับ สามเพลงพอดี

ฮิ้ววว

<3.
ผมร้องเพลงเป็ดเป็นครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ก๊อบ ญี่ปุ่น เนียนดีค่ะ  ยิ้มน่ารัก
ดีกว่าไม่เนียนนะค่ะ

เอ๊ะยังไง   -"-

<3.
พยายามทำตัวให้เหมือนคนญี่ปุ่นได้ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ครับ
เทรนด์ญี่ปุ่นกำลังมาแรงใช่มั้ย
อยากแนวเหรอ
เดินสวนเทรนด์สิครับ
ยิ้มน่ารัก

อ่าวเหรอ ก็เห็นเพลง Bounce ติดชาร์จวิทยุตั้งหลายคลื่นนี่หน่า

พอมันดังเลยต้องหามาฟังเดี๋ยวตกข่าว 55+

แต่ตระกูลนี้ พี่เฟิร์นชอบแบงค์คร้า  กรี๊ดดดดด  ชอบๆ

Las Noches Rubicundior
ชอบเพลง อย่าเล่นแบบนี้อ่ะ  โดนจายยยย ลันล้า
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7