หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เขารับทำเสื้อ!!!  (อ่าน 41169 ครั้ง)
ขายเสื้อผ่อนรถ  ฮิ้ววว

Everybody's gonna love today

ต้องเอาเรื่องครับ ยิ่งถ้าเป็นนักศึกษายิ่งต้องทำให้รู้ว่าอย่างนี้ไม่ถูกต้องและยอมความกันไม่ได้ โตขึ้นไปเขาจะได้ไม่ติดนิสัยเลว ๆ อย่างนี้ไปใช้

คราวหน้าถ้ามีก็ทำสัญญาหรือเอกสารระบุเงื่อนไขไว้ให้รับรู้กันโดยแจ้งทั้ง 2 ฝ่ายเลย จะช่วยลดปัญหาพวกนี้ได้จริง ๆ นะ

งบน้อย
คนสันดานแบบนี้มีเยอะครับ ต้องระวังๆ ง่ะ

ต้องโกงลูกค้ารายต่อไป คืนเป็น 10 เท่า กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้ข่าวว่าเว็บฟอนต์จะสั่งเสื้อ
 ปลื้ม

(เหงื่อแตกพลั่ก)

เดี๋ยวปั๊ดโกงร้านเสื้อเลย ฮี่...

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เล่นกันเองแล้วครับ (อิอิ)

อัฐโมนาซื้อเสื้อโมนา  (อิอิ)
ไม่มีใครให้โกงแล้วครับ  (อิอิ)

โกงกันในครอบครัว จะดีหรอคะ  เกย์แอบ

<3.
อุตสาหกรรมในครอบครัว  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เพื่อรถ  ฮิ้ววว

ได้ข่าวว่าเว็บฟอนต์จะสั่งเสื้อ
 ปลื้ม
อ๊ะ จริงเหรอครับ   กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

กำลังโหลดข้อมูล .....
บริษัทที่บิวทำงานอยู่กำลังจะจับธรุกิจเสื้อยืด
กำลังจะหาซับไพร์เออร์
น่ารัก ใจดี คุยง่าย สบายใจ
มีไหมแถวนี้  กรี๊ดดดดด

等着
 ง่ะ คนโกงนี่มันมีเยอะจริงๆแฮะ
บางทีใจดี แล้วไม่มีคนดีกลับ นี่มันน่าเศร้าค่ะ  ฮือๆ~

เว็บฟร้อนจะสั่งเสื้อบ้างมั้ย  (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14