หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เขารับทำเสื้อ!!!  (อ่าน 41185 ครั้ง)
โลโก้ของพี่แอนจะมีพลังยักษ์สถิตย์

โลโก้ของหมีจะมีพลังหมีสถิตย์

หลงรักเสน่ห์สาว Punk วันทุกวันมีแต่หน้าเธอ

High & Mighty Color
สับสนโลโก้ 2 คนนี้วุ้ย

หมีโหดดดด

2อันนี้เหรอ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตูทำก่อนอินเทลนะ อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

สงสัยอินเทลอยู่ E0NT.c๐m

รับทำกางเกงมั้ยคะ  หมีโหดดดด
วีนัสมาเฟียรับค่ะ  หมีโหดดดด

คุณลูกค้า  ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ก็พี่แอนเริ่มมุกแป้กก่อน  หมีโหดดดด

คุณลูกค้า  ง่ะ

555555+  ตลกว่ะต่อมุขกันไปได้  กร๊าก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
มาปั่นอะไรป่านนี้ครับท่าน

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

ปั่นก่อนไปอาบน้ำ

ปลื้ม

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
สกรีน ยาง / นูน / สีธรรมดา
มันต่างกันยังไง ลักษณะสี ความคงทน และสภาพหน้าตาเมื่อมันเสื่อมสภาพ
และเนื้อผ้ามีกี่แบบคะ?

等着
รอเจ๊โมนามาตอบ (เหงื่อแตกพลั่ก)

(ด้วยความจน ตูเอาภาพข้างบนไปแปะบล็อกเรียบร้อย กะว่าคงได้ลูกค้าสักคน)

เนื้อผ้ามีเป็น 100 แบบที่จะเลือกใช้
แต่ที่นิยมใช้กันก็มีไม่กี่ตัว
ส่วนถ้าสกรีนทั่วไปจะเป็นสกรีนยาง ความคงทนก็โอเคนะหลายปีอยู่
ส่วนสรีนนูนลองถามยักษ์ดิ
ยักษ์เคยออกแบบเสื้อเป็นรูปเต้านมแล้วจะสกรีนนูนบริเวณจุกนุม
ทำได้นะ แต่ลูกค้าไม่เอา

ไม่เอาเพราะราคาต้นทุนสกรีนนูนมันแพงช่ไหมครับ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14