หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เขารับทำเสื้อ!!!  (อ่าน 41176 ครั้ง)
อ๊ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้า...
เสื้อยืดคอกล๊ม...กลม สีขาว มีสกรีนข้างหน้า
100  ตัว ตกตัวเท่าไหร่ครับ

ตอบไปแล้วไงคะ ว่าขึ้นอยู่กับอะไรบ้าง
สรุปแบบได้รึยังล่ะคะ
ลองส่งแบบมาดูก่อนซิคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ค. 2006, 23:45 น. โดย monamafia » บันทึกการเข้า

ไม่ทราบว่าจะไม่สั่งเสื้อ คิดราคาเท่าไหร่คะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

คิด 4  -ีนค่ะ
ของยักษ์รวมกะของพี่
สนไหม
 ง่ะ

จะถีบตัวเองเหรอคะ  หมีโหดดดด

4 -ีน งง

4 จีน

หน้าแตก อ๊ะ เปล่าแซวนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กิจการไปถึงไหนแล้วคะ

รับพนักงานยังคะ  หมีโหดดดด

รับพนักงาน กวาด ถู ดูดส้วม
มาไหม

ดูดส้วมในปากพี่แอนเหรอ  หมีโหดดดด

ดูดส้วมในปากพี่แอนเหรอ  หมีโหดดดด

นี่หล่อน
ว่าแฟนชั้นเหรอยะ

กร๊าก

กร๊าก

(เหงื่อแตกพลั่ก) เจ๊น่ากลัวกว่าที่คิดแหะ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
นี่หล่อน มาว่าแฟนชั้นเหรอยะ

พี่แอน พี่โบว์หัวเราะพี่แอนแน่ะ  หมีโหดดดด

เหล่ายักษาบนหิ้ง

หลงรักเสน่ห์สาว Punk วันทุกวันมีแต่หน้าเธอ

High & Mighty Color
สับสนโลโก้ 2 คนนี้วุ้ย

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14